The Kapil Sharma Show Promo: कॉमेडीचा ओव्हरडोस घेऊन परतला ‘द कपिल शर्मा शो’, या दिवसापासून सुरू होणार नवीन सीझन


प्रसिद्ध कॉमेडियन कपिल शर्माचा लोकप्रिय कॉमेडी शो ‘द कपिल शर्मा शो’ पुन्हा कमबॅक करण्यासाठी सज्ज झाला आहे. नुकताच द कपिल शर्मा शोचा लेटेस्ट प्रोमो रिलीज करण्यात आला आहे. ज्यामध्ये कॉमेडी किंग कपिल शर्मा त्याच्या शोच्या सर्व कलाकारांसोबत कॉमेडीची छटा जोडताना दिसत आहे. द कपिल शर्मा शोच्या या प्रोमो व्हिडिओसह, नवीन सीझन कोणत्या दिवसापासून सुरू होईल याची माहिती देखील सादर करण्यात आली आहे.


समोर आला कपिल शर्मा शोचा नवीनतम प्रोमो
जून महिन्यात जुना सीझन संपल्यानंतर सर्वजण द कपिल शर्मा शोच्या नव्या सीझनची आतुरतेने वाट पाहत होते. खरंतर कपिल शर्माचा हा शो वर्षानुवर्षे लोकांना घरात बसून हसायला आणि गुदगुल्या करायला भाग पाडत आहे. टीव्हीचा सर्वोत्कृष्ट कॉमेडी शो म्हणून पुन्हा एकदा कपिल शर्मा त्याच्या संपूर्ण टीमसोबत तुमच्या सर्वांचे मनोरंजन करण्यासाठी येत आहे. सोनीने आपल्या इंस्टाग्राम हँडलवर कपिल शर्मा शोचा एक नवीन प्रोमो व्हिडिओ जारी केला आहे. या व्हिडीओमध्ये कपिल शर्मा जखमी अवस्थेत हॉस्पिटलमध्ये दाखल असल्याचे दिसत आहे. यासोबतच तो आपल्या शोमधील सर्व स्टार्सना ओळखून ओळख करून देतो आहे. पण यादरम्यान कपिलने पत्नीला ओळखण्यास नकार दिला, त्यानंतर शोच्या जज अर्चना पूरण सिंह त्याला ओढताना दिसत आहेत.

कधी सुरू होणार द कपिल शर्मा शो ?
द कपिल शर्मा शोचा हा लेटेस्ट प्रोमो व्हिडिओ चाहत्यांना खूप आवडत आहे. ज्या अंतर्गत कपिल शर्माच्या या शोचा हा प्रोमो व्हिडिओ सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहे. कपिल शर्मा शोच्या नवीन सीझनबद्दल बोलायचे झाले तर, हा कॉमेडी शो 10 सप्टेंबरपासून सोनी टीव्हीवर रात्री 9:30 वाजता प्रसारित होणार आहे.