Sonali Phogat : सोनाली फोगटच्या पोस्टमॉर्टम रिपोर्टमध्ये मोठा खुलासा, शरीरावर आढळल्या जखमांच्या अनेक खुणा


पणजी – भाजप नेत्या सोनाली फोगट यांच्या पोस्टमॉर्टम रिपोर्टमध्ये मोठा खुलासा झाला आहे. सोनालीच्या अंगावर अनेक जखमांच्या खुणा आढळून आल्याचे सांगण्यात येत आहे. रिपोर्टनुसार ही दुखापत कुठल्यातरी जड किंवा घन वस्तूमुळे झाली असावी.

यापूर्वी गोवा पोलिसांनी दोन जणांविरुद्ध खुनाचा गुन्हा दाखल केला आहे. सोनालीच्या कुटुंबीयांनी तिचा पीए आणि त्याच्या साथीदारावर बलात्कार, हत्येचा आरोप केला होता. यासोबतच गोवा पोलिस कारवाई करत नसल्याचा आरोपही त्यांनी केला.

गोवा पोलिसांना दिलेल्या तक्रारीत, फतेहाबाद जिल्ह्यातील भुतान कलान गावातील रहिवासी असलेल्या रिंकूने सांगितले होते की, त्याची बहीण सोनाली फोगट हिने 2019 मध्ये आदमपूर मतदारसंघातून आमदारकीची निवडणूक लढवली होती. दरम्यान, गोहानाजवळील खेडी येथे राहणारे सुधीर सांगवान हे पीए म्हणून कामावर होते. सुधीरने भिवानीचे रहिवासी सुखविंदर शेओरान यांनाही सोबत घेतले.

सोनालीची भावजय अंजनाने आरोप केला होता की, घटनेच्या दिवशी संध्याकाळी सोनालीच्या मोबाईलवर कॉल आला, त्यानंतर तिचा पीए सुधीरने फोन उचलला. फोन उचलल्यावर अंजना म्हणाली बाहेर किती छान वातावरण आहे, तर सुधीर म्हणाला की मी आत्ताच उठलोय आणि आम्ही मुंबईत आहोत.

त्यावेळी मला कळले की सोनाली मुंबईत आहे. सकाळी सोनालीचा मृत्यू झाल्याचे कळताच तिने सुधीरला अनेकदा फोन केला, मात्र त्याने फोन उचलला नाही. त्याने फोन उचलला असता रात्री शूटिंग आटोपून मुंबईहून गोव्याला आल्याचे सांगितले. गोवा पोलिसांनी तपास केला, तर ते मुंबईला गेले की नाही हे समोर येईल, असे अंजना सांगतात.

भावजय अंजना आणि सोनालीची बहीण रेमन यांनी सांगितले की, सुधीर सांगवान 2019 च्या आदमपूर निवडणुकीपूर्वी सोनालीच्या प्रचारात गुंतले होते. हळूहळू तिला आपल्या जाळ्यात अडकवून सोनालीचे पीए बनले. त्याने सोनालीला पूर्णपणे आपल्या प्रभावाखाली घेतले होते.