Haddi चित्रपटातून समोर आला नवाजुद्दीन सिद्दीकीचा धक्कादायक लूक, पाहून चाहत्यांना बसेल धक्का


नवाजुद्दीन सिद्दीकीने केवळ अभिनयाच्या जोरावर चित्रपटसृष्टीत एक विशेष स्थान निर्माण केले आहे. चित्रपटांमध्ये त्याच्या व्यक्तिरेखेचे प्रयोग करण्यास तो मागेपुढे पाहत नाही. तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की यावेळी तो एका ग्लॅमरस ट्रान्सजेंडरची भूमिका साकारणार आहे. होय, नवाजुद्दीनच्या नवीन चित्रपटाची घोषणा करण्यात आली आहे, ज्याचे शीर्षक ‘Haddi’ आहे आणि यासोबतच निर्मात्यांनी त्याचा फर्स्ट लुक देखील जाहीर केला आहे.

नवाजुद्दीनचा ‘Haddi’ लूक पाहून तुम्हाला नक्कीच धक्का बसेल. त्याची ओळख पटवणे खूप कठीण होत आहे. त्याच्यात अप्रतिम परिवर्तन घडले आहे. मोशन पोस्टरमध्ये तो ग्लॅमरस केस आणि मेकअपसह ग्रे कलरच्या गाऊनमध्ये दिसत आहे. तसेच, त्याच्या हातात रक्त आहे. रक्ताने माखलेले शस्त्रही जवळच ठेवले आहे. हा चित्रपट एक रिव्हेंज ड्रामा आहे.

नवाजुद्दीनच्या या लूकवर सोशल मीडियावर लोकांचा उदंड प्रतिसाद पाहायला मिळत आहे. त्याचा हा लूक पाहून सर्वांच्याच होश उडाल्या आहेत. अनेक चाहत्यांनी याला ‘एपिक लूक’ म्हटले आहे. अनेकांना तो एका नजरेत अर्चना पूरण सिंगसारखा दिसतो. तुमचीही क्षणार्धात फसवणूक होऊ शकते आणि तुम्ही त्याला अर्चना समजू शकता. सर्वजण नवाजुद्दीनच्या परिवर्तनाचे कौतुक करत आहेत.

नवाजुद्दीन सिद्दीकीचा हा लूक पाहून चाहते ‘Haddi’ चित्रपटाबद्दल अधिक जाणून घेण्यासाठी उत्सुक आहेत. मात्र, याबाबत अद्याप फारसा खुलासा झालेला नाही. सध्या त्याचे शूटिंग सुरू असून पुढच्या वर्षी रिलीज करण्याची तयारी सुरू आहे. झी स्टुडिओ आणि आनंदिता स्टुडिओ संयुक्तपणे याची निर्मिती करत आहेत. अक्षत अजय शर्माने दिग्दर्शनाची धुरा सांभाळली आहे.