माझा वाढदिवस मुख्यमंत्री सहाय्यता निधीला मदत करुन साजरा करा – अजित पवार


मुंबई – राज्यावर ओढावलेल्या कोरोना संकटाच्या पार्श्वभूमीवर वाढदिवस साजरा न करण्याचा निर्णय आपण घेतला असून कार्यकर्ते आणि हितचिंतकांनी माझ्या वाढदिवसानिमित्त कोणत्याही प्रकारचे जाहीर कार्यक्रम आयोजित करु नयेत, असे आवाहन राज्याचे उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांनी केले आहे. त्याचप्रमाणे गर्दी करु नये, प्रत्यक्ष भेटीसाठी येणे टाळावे, पुष्पगुच्छ पाठवू नयेत, वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दूरध्वनीवरुन किंवा डिजिटल स्वरुपात व्यक्त कराव्यात, अशा सूचनाही अजित पवार यांनी त्यांच्या कार्यकर्त्यांना केल्या आहेत.

कोरोना प्रतिबंधक नियमांचे सर्वांनी पालन करुन महाराष्ट्राला कोरोनामुक्त करण्याच्या लढाईत योगदान द्यावे, असे आवाहन उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांनी केले आहे. येत्या गुरुवार दिनांक २२ जुलै रोजी उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांचा वाढदिवस आहे. उपमुख्यमंत्र्यांच्या वाढदिवशी त्यांना शुभेच्छा देण्यासाठी कार्यकर्ते, हितचिंतक, नागरिकांची होणारी गर्दी व त्यामुळे वाढणारा कोरोनाचा धोका टाळण्यासाठी उपमुख्यमंत्र्यांनी त्यांचा वाढदिवस साजरा न करण्याचा निर्णय घेतला आहे.

गर्दी जमवणारे कोणतेही कार्यक्रम कार्यकर्ते व हितचिंतकांनीही आयोजित न करता त्यासाठी खर्च होणारा निधी मुख्यमंत्री सहायता निधीसारख्या कोविडविरोधी लढ्यासाठी द्यावा. मान्यताप्राप्त यंत्रणांच्या सहकार्याने, कोरोना प्रतिबंधक नियमांचे पालन करुन रक्तदान शिबिरांसारखे लोकोपयोगी कार्यक्रम आयोजित करावेत, असे आवाहनही उपमुख्यमंत्री अजित पवार यांनी केले आहे.