चंकी पांडेमुळे भाजला होता या अभिनेत्रीचा पाय, तेव्हा अभिनेत्याला मारायचे होते सहकलाकाराला


नीलम कोठारी आणि चंकी पांडे यांनी त्यांच्या काळात अनेक चित्रपटांमध्ये एकत्र काम केले आहे. त्यांचे चित्रपटही लोकांना खूप आवडले आहेत. आजही चंकी पांडेची पत्नी आणि नीलम कोठारी खूप चांगल्या मैत्रिणी आहेत. नीलमने तिच्या करिअरच्या सुरुवातीला चंकी पांडेसोबत काम केले होते, पण आजही तिला चंकी पांडेच्या एका कृतीची खूप भीती वाटते, जी ‘आग ही आग’ चित्रपटाच्या शूटिंगशी संबंधित आहे.

नीलम कोठारी हिनेच या घटनेचा खुलासा केला होता. नीलमने रेडिओ नशाशी बोलताना सांगितले होते की, ‘आग ही आग’च्या शूटिंगदरम्यान चंकीमुळे नीलमचा पाय भाजला होता आणि आजही त्याची जखम तिच्या पायावर आहे.

नीलमने सांगितले होते की, चंकी पांडे तिला चित्रपटाच्या सेटवर खूप चिडवायचा. नीलम म्हणाली, आग ही आग शूट होत होती. मी लग्नमंडपात नववधूचा पेहराव करून बसले होते. सीन असा होता की मी दुसऱ्याशी लग्न करत असते आणि त्याच क्षणी चंकी पांडे बाईकवर येऊन मला तिथून घेऊन जाणार होता. यासाठी मी चंकीला अनेक वेळा विचारले की त्याला बाईक कशी चालवायची हे माहित आहे की नाही. चंकी प्रत्येक वेळी म्हणाला की हो येते.

नीलम पुढे म्हणाली, चंकीला बाईक कशी चालवायची हे माहित नव्हते, तो फक्त विनोद करत होता. त्याने मला मंडपातून उचलले आणि एस्केलेटर इतक्या वेगाने दाबले की मी पडले आणि बाइक माझ्या अंगावर पडली. मी वधूच्या पोशाखात होते आणि माझा पाय भाजला. त्याच्या खुणा अजूनही माझ्या पायावर आहेत. आजही मी चंकीला ती खुण दाखवते, हे डाग कधीच जाणार नाहीत. त्यावेळी मला चंकीला मारायचे होते. ते काहीही असो, पण आम्ही अजूनही चांगले मित्र आहोत.”