VIDEO : झिम्बाब्वेमध्ये सिंहाने केला भारतीय खेळाडूंवर हल्ला करण्याचा प्रयत्न, रिंकू सिंगने हे केले


5 टी-20 आंतरराष्ट्रीय मालिकेतील दुसऱ्या सामन्यानंतर टीम इंडियाला ब्रेक मिळाला, तेव्हा भारतीय खेळाडू फिरायला बाहेर पडले. ते हरारे प्राणीसंग्रहालयाला भेट देण्यासाठी गेले होते. प्राणीसंग्रहालयात सर्व प्रकारचे प्राणी होते. शुभमन गिलच्या नेतृत्वाखाली भारतीय खेळाडूंनीही येथे चांगलाच आनंद लुटला. पण यादरम्यान त्याचा सामना एका आफ्रिकन सिंहाशी झाला. त्यानंतर काय झाले याचा व्हिडिओ रिंकू सिंहने आपल्या इंस्टाग्राम स्टोरीमध्ये शेअर केला आहे.


टीम इंडियाचे जे खेळाडू एका गटात हरारे प्राणीसंग्रहालयाला भेट देण्यासाठी गेले होते, त्यात कर्णधार शुभमन गिल, रिंकू सिंग, खलील अहमद, रवी बिश्नोई आणि आवेश खान यांचा समावेश होता. खलील अहमदने काही छायाचित्रे शेअर केली आहेत, जे पाहून हे स्पष्ट होते की भारतीय खेळाडूंनी मालिकेतील दुसऱ्या आणि तिसऱ्या टी-20 सामन्यातील विश्रांतीचा आनंद लुटला आहे.


भारतीय खेळाडूंच्या मस्ती दरम्यान, रिंकू सिंगने एक व्हिडिओ शेअर केला, ज्यामध्ये आफ्रिकन सिंह पिंजऱ्याच्या आतून हल्ला करण्याचा प्रयत्न करताना दिसत आहे. सिंहाने असे का केले हा प्रश्न आहे. त्यामुळे व्हिडिओचा आवाज ऐकल्यानंतर हे कळू शकते. वास्तविक, सिंहाचा आक्रमक हावभाव हा भारतीय खेळाडूंनी स्वतःकडे लक्ष वेधण्याचा परिणाम आहे. रिंकू सिंगने एवढेच केले की, सिंह गर्जना करत त्याच्याकडे आला, तेव्हा त्याने ते आपल्या मोबाईल कॅमेऱ्यात कैद केले.

आफ्रिकन सिंहाचा सामना केल्यानंतर भारतीय खेळाडूही हरारे प्राणीसंग्रहालयात लावण्यात आलेल्या झोपाळ्यावर दिसले. यावेळी गिल, आवेश आणि बिश्नोई झोपाळ्यावर बसलेले दिसले तर रिंकू आणि खलील त्यांना झोका देताना दिसले.

हरारे येथील या चित्रांवरून हे स्पष्ट होत आहे की भारतीय खेळाडूंनी स्वत:ला पूर्णपणे ताजेतवाने केले आहे आणि तिसऱ्या T20 साठी स्वत:ला तयार केले आहे. आता फक्त स्पर्धा सुरू होण्याची प्रतीक्षा आहे. सध्या 5 सामन्यांच्या T20I मालिकेत 1-1 अशी बरोबरी आहे.