विराट कोहलीच्या रेस्टॉरंटवर एफआयआर, रात्री उशिरापर्यंत सुरू होते हे काम


विराट कोहली सध्या लंडनमध्ये आहे. T20 विश्वचषक विजय सोहळ्याच्या रात्री तो लंडनला रवाना झाला होता, कारण त्याची पत्नी आणि मुले तिथे होती. पण, इथे भारतात त्याच्या रेस्टॉरंटविरोधात एफआयआर नोंदवण्यात आला आहे. हे प्रकरण विराट कोहलीच्या बेंगळुरूमधील वन8 कम्युन रेस्टॉरंटशी संबंधित आहे, त्यासंदर्भात बेंगळुरू पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला आहे.

आता पोलिसांनी कारवाई का केली हा प्रश्न आहे. बेंगळुरू पोलिसांनी त्यांच्या शहरातील एमजी रोडवर असलेल्या रेस्टॉरंटविरुद्ध एफआयआर का नोंदवला? तर याचे उत्तर रात्री उशिरा तिथे घडणाऱ्या काहीशी संबंधित आहे, त्यानंतर पोलिसांना कारवाई करणे भाग पडले. शहराच्या डीसीपी सेंट्रलने विराट कोहलीच्या बेंगळुरूमधील रेस्टॉरंटवर केलेल्या कारवाईची माहिती दिली आहे.


एएनआयशी बोलताना, डीसीपी सेंट्रल म्हणाले की त्यांनी बेंगळुरूमधील 3-4 पबविरोधात गुन्हा दाखल केला आहे, ज्यांच्या विरोधात त्यांना रात्री 1.30 वाजेपर्यंत ते उघडे राहतात अशा तक्रारी आल्या होत्या. तेथून मोठ्या आवाजात संगीत वाजत असल्याची तक्रार आम्हाला मिळाली होती. शहरातील पबच्या वेळा रात्री एक वाजेपर्यंतच सुरू असतात, त्यानंतर नाही.

विराट कोहलीची One8 Commune या नावाने देशातील अनेक शहरांमध्ये रेस्टॉरंट आणि पबची साखळी आहे. बेंगळुरू आणि मुंबईशिवाय गेल्या वर्षीच विराटने गुरुग्राममध्येही या नावाचे रेस्टॉरंट उघडले आहे.