Jugad Tractor Viral Video : शेतकऱ्याचा देसी जुगाड पाहून सगळेच थक्क, ट्रॅक्टरमध्ये असे बदल केले की बघतच राहिले लोक


देसी जुगाडचे सर्व व्हिडिओ तुम्हाला वेगवेगळ्या सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्मवर पाहायला मिळतील. पण भाऊ… आजकाल लोक इंटरनेटवर देसी जुगाड बनवलेले ट्रॅक्टर बघण्यात खूप रस घेत आहेत. वास्तविक, शेतकऱ्याची ही कल्पना इतकी चांगली आहे की त्याचे कौतुक करावे तितके कमी आहे. होय, अगदी सोप्या पद्धतीने शेतकऱ्याने ट्रॅक्टरचे संपूर्ण रूपच बदलून टाकले आहे. असा ट्रॅक्टर तुम्ही आजपर्यंत नक्कीच पाहिला नसेल.

देसी जुगाडापासून बनवलेल्या ट्रॅक्टरची बॉडी पूर्णपणे वेगळी असल्याचे व्हिडिओमध्ये दिसत आहे. पुढची दोन चाके अगदी लहान आहेत. तर, मागील चाके मोठी आहेत. याशिवाय चाकांमध्ये खूप अंतर आहे. विशेष म्हणजे ट्रॅक्टरची उंची 8-9 फूट आहे. अशी उंच वाहने सहसा दिसत नाहीत. क्लिप पाहिल्यानंतर शेतकऱ्याने त्यात उत्तम प्रकारे बदल केला आहे असे म्हणणे चुकीचे ठरणार नाही. जास्त उंचीमुळे हा ट्रॅक्टर तलाव किंवा कालवा सहज पार करू शकतो.

पहा व्हायरल व्हिडिओ-

ही क्लिप इंस्टाग्रामवर भरत प्रजापती (@officialbharat__) नावाच्या युजरने शेअर केली आहे. कॅप्शनमध्ये लिहिले – हेवी ड्रायव्हर. पाच दिवसांपूर्वी पोस्ट केलेल्या या क्लिपला ही बातमी लिहिपर्यंत 1.3 दशलक्षाहून अधिक व्ह्यूज मिळाले आहेत. त्याचबरोबर युजर्सनी कमेंट्सच्या माध्यमातून आपल्या प्रतिक्रिया दिल्या आहेत. एकाने लिहिले – बाबांचा ट्रॅक्टर कुठे आहे? दुसरा म्हणाला- तू असा ट्रॅक्टर पाहिला आहेस का? त्याच वेळी, दुसऱ्या वापरकर्त्याने टिप्पणी केली – ट्रॅक्टर हॅमरपेक्षा कमी दिसत नाही. शेतकऱ्याच्या या देसी जुगाडबद्दल तुम्हाला काय वाटते? तुमच्या प्रतिक्रिया आम्हाला कमेंट करून कळवा.