Weird Pani Puri Recipe : पाणीपुरीमध्ये बटाट्याच्या जागी असे काही पदार्थ मिसळले, ते पाहून जनता म्हणाली- अरे देवा!


गोलगप्पा, पाणीपुरी, फुचका किंवा बताशे हा असाच एक लोकप्रिय भारतीय स्ट्रीटफूड आहे, ज्याचा आस्वाद प्रत्येकजण डोळे बंद करून घेतो. लहान मुले असोत वा वृद्ध, प्रत्येकजण आपापल्या परीने त्याकडे खेचला जातो. उकडलेले बटाटे-हरभरे किंवा वाटाणे यांचा आस्वाद तुम्ही आत्तापर्यंत घेतला असेल, पण एक दुकानदार त्यात अशी मिसळ करून लोकांना सेवा देत आहे, की ते पाहून तुम्हाला देखील मळमळल्यासारखे होईल. व्हायरल क्लिपमध्ये ती व्यक्ती केळी पाणीपुरी विकताना दिसत आहे.

आता ही बावळट प्रकारची पाणीपुरी कशी तयार होते ते पाहू. हा व्हिडीओ तुमच्या जबाबदारीवर पहा, कारण पाणीपुरी वाल्या भैय्याने पाणीपुरीवर केलेला अत्याचार तुम्हाला सहन होणार नाही. व्हायरल होत असलेल्या व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, व्यक्ती उकडलेले बटाटे किंवा मटारऐवजी पिकलेले केळे वापरत आहे. व्यक्ती सोललेली केळी चांगली मॅश करतो. मग त्यात हरभरा, मसाले आणि हिरवी कोथिंबीर मिसळून तो सारण तयार करतो. यानंतर तो लोकांना सर्व्ह करतो.

येथे पहा केळी चना पाणीपुरीचा व्हिडिओ


आम्हाला माहित आहे की तुम्ही आता काय विचार करत असाल. त्यामुळे तुमची उत्सुकता शांत करण्यासाठी आम्ही तुम्हाला सांगतो की ही पाणीपुरी तुम्हाला गुजरातच्या रस्त्यांवर पाहायला मिळेल. @MFuturewala या ट्विटर हँडलवरून मोहम्मद फुसर वाला नावाच्या युजरने व्हिडिओ शेअर केला आणि लिहिले, ‘केळी ​​चना पाणीपुरी बाजारात आली आहे.’ ही रेसिपी पाणीपुरी प्रेमींच्या भावना दुखावणार एवढे मात्र नक्की.

एका यूजरने लिहिले आहे की, अरे देवा हे तू काय दाखवलेस. मला माझ्यापेक्षा पाणीपुरी जास्त आवडते. दुसरीकडे, दुसरा म्हणतो, हा गुन्हा माफ होणार नाही. आणखी एका युजरने कमेंट केली आहे की, जर तुम्ही असे कृत्य केले तर तुम्ही थेट नरकात जाल भाऊ.