अक्षयने 3 मिनिटांत काढले 184 सेल्फी… गिनीज बुक ऑफ वर्ल्ड रेकॉर्डमध्ये नोंद


बॉलिवूडचा खिलाडी अक्षय कुमार गेल्या काही दिवसांपासून त्याच्या आगामी सेल्फी चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. हा चित्रपट 24 फेब्रुवारी रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होत आहे, ज्यासाठी कलाकार प्रमोशनमध्ये व्यस्त आहेत. दरम्यान, त्याने एक नवा विक्रम आपल्या नावावर केला आहे.

अक्षय कुमार नुकताच चित्रपटाच्या प्रमोशनच्या निमित्ताने मुंबईत त्याच्या चाहत्यांमध्ये पोहोचला. यादरम्यान त्याचे चाहते मोठ्या संख्येने आले होते, ज्यांच्यासोबत अभिनेत्याने जबरदस्त सेल्फी घेतले आणि यादरम्यान त्याने एक विक्रम केला.

यादरम्यान अक्षय कुमारने 3 मिनिटांत चाहत्यांसोबत 184 सेल्फी काढले. यासह त्याने गिनीज बुक ऑफ वर्ल्ड रेकॉर्डमध्ये नव्या विक्रमाची नोंद केली. यापूर्वी 3 मिनिटांत सर्वाधिक सेल्फी घेण्याचा विक्रम अमेरिकेच्या जेम्स स्मिथच्या नावावर होता, त्याने 168 सेल्फी क्लिक केले होते. आता मात्र अक्षयने हा विक्रम मोडीत काढला आहे.

मात्र, सध्या अक्षय कुमार सेल्फी या चित्रपटामुळे खूप चर्चेत आहे. काही काळापूर्वी या चित्रपटाचा ट्रेलर प्रदर्शित झाला होता, जो लोकांना खूप आवडला होता. त्याचवेळी या ‘मैं खिलाडी तू अनाडी’ या चित्रपटाचे एक गाणे देखील रिलीज करण्यात आले आहे, जे खूप लोकप्रिय आहे. या गाण्यावर लोक खूप लूट करत आहेत. हे गाणे सोशल मीडियावर चांगलेच व्हायरल झाले असून लोक त्यावर रील व्हिडिओ बनवत आहेत.

सेल्फीमध्ये अक्षय कुमारसोबत इमरान हाश्मी आणि नुसरत भरुचासारखे स्टार्स दिसणार आहेत. हा चित्रपट एका सुपरस्टार आणि त्याच्या सुपरफॅनच्या कथेवर आधारित आहे. या चित्रपटात अक्षय कुमार एका मोठ्या सुपरस्टारच्या भूमिकेत दिसणार असून इमरान हाश्मी त्याच्या चाहत्याच्या भूमिकेत दिसणार आहे. मात्र, अक्षयचा सर्वात मोठा चाहता म्हणजेच इमरान हाश्मी त्याच्यासाठी सर्वात मोठी समस्या बनणार आहे. त्याचवेळी दोघेही एकमेकांना गर्दी करताना दिसणार आहेत. मात्र, अक्षय कुमार आणि इमरान हाश्मी यांना समोरासमोर पाहण्यासाठी लोक खूप उत्सुक आहेत. आता हा चित्रपट लोकांना कितपत आवडतो हे पाहावे लागेल.