अजय देवगणने खरेदी केली मर्सिडीज मेबॅक GLS600, करोडोंमध्ये आहे किंमत


बॉलिवूड अभिनेता अजय देवगणने नुकतीच नवीन लक्झरी SUV Mercedes Benz Maybach GLS600 खरेदी केली आहे. मर्सिडीज बेंझची ही सुपर लक्झरी एसयूव्ही फिल्म स्टार्सची आवडती एसयूव्ही मानली जाते. ही कार 2021 मध्ये लॉन्च होण्यापूर्वीच विकली गेली होती. अजय देवगणच्या कार कलेक्शनबद्दल सांगायचे तर, त्याच्या गॅरेजमध्ये नवीन मर्सिडीज मेबॅक जीएलएस 600 तसेच रोल्स-रॉयस कलिनन एसयूव्ही आणि बीएमडब्ल्यू मालिकेसह अनेक छान कार आहेत.

30 मार्च रोजी प्रदर्शित होत असलेल्या भोला चित्रपटाचे दिग्दर्शक अजय देवगणाच्या नवीन लक्झरी SUV Mercedes Maybach GLS600 ची ऑन-रोड किंमत सुमारे 3.3 कोटी रुपये आहे. ही SUV चित्रपटातील कलाकारांमध्ये खूप पसंत केली जाते. आम्ही तुम्हाला सांगतो की, अलीकडेच अजय देवगण आणि त्याची मुलगी न्यासा विमानतळावर या एसयूव्हीमध्ये दिसले होते.

ही कार भारतीय बाजारपेठेत 4 आणि 5 सीटर पर्यायांमध्ये सादर करण्यात आली आहे. या सुपर लक्झरी SUV मध्ये 4.0 लिटर V8 इंजिन आहे जे 557 PS पॉवर आणि 730 Nm पिकअप टॉर्क जनरेट करू शकते. 9-स्पीड ऑटोमॅटिक ट्रान्समिशनसह, या SUV मध्ये 48V सौम्य हायब्रिड सिस्टम देखील आहे.

Mercedes-Maybach GLS600 फक्त एकाच प्रकारात येते. ही लक्झरी एसयूव्ही सीबीयू आयातीद्वारे भारतात येते. भारतीय बाजारपेठेत या वर्षासाठी मॉडेल आधीच विकले गेले आहे. मर्सिडीजकडून या एसयूव्हीसाठी नवीन बुकिंगची प्रतीक्षा आहे. GLS 600 चे 2023 मॉडेल चार आणि पाच सीटर पर्यायांसह येते.

GLS 600 च्या चार सीटर आवृत्तीमध्ये एक निश्चित केंद्र कन्सोल आहे ज्यामध्ये शॅम्पेनच्या बाटल्या साठवण्यासाठी रेफ्रिजरेटर आहे. यात सिल्व्हर शॅम्पेन बासरी देखील आहे. याशिवाय, यात नप्पा लेदर अपहोल्स्ट्री, इलेक्ट्रॉनिक पॅनोरॅमिक स्लाइडिंग सनरूफ, व्हेंटिलेटेड मसाजिंग सीट यांसारख्या वैशिष्ट्यांचाही समावेश आहे.

आपल्या अभिनयासाठी लोकप्रिय असलेल्या अजय देवगणकडे अनेक आलिशान कार आहेत. यामध्ये रोल्स रॉयस कलिननचाही समावेश आहे. महागड्या कारमधील या लक्झरी सेडानची किंमत 7 कोटी रुपये आहे. यासोबतच अजय देवगणच्या गॅरेजमध्ये BMW 7-सीरीज देखील आहे. BMW 7-सीरीजची किंमत सुमारे 1.8 कोटी रुपये आहे. या गाड्यांशिवाय व्होल्वो आणि इतर कंपन्यांच्या अनेक उत्तम गाड्या आहेत.