एलन मस्कचे नामकरण, आता या नावाने ओळखला जाणार ट्विटरचा नवा बॉस


मायक्रोब्लॉगिंग प्लॅटफॉर्म ट्विटरची सूत्रे हाती घेतल्यापासून, एलन मस्क दररोज काही ना काही करत आहेत, ज्यामुळे ते नेहमीच चर्चेत असतात. आम्ही तुम्हाला सांगतो की आता एलन मस्कने पुन्हा एकदा स्वतःचे नाव बदलले आहे, थांबा तुम्ही असे विचार करत नाही आहात की त्याने प्रत्यक्षात त्याचे नाव बदलले आहे. आम्ही तुम्हाला सांगतो की असे नाही की त्याने आपल्या ट्विटरच्या नावात मोठा बदल केला आहे आणि आता त्याने ट्विटरवर त्याचे नाव बदलून Mr. Tweet ठेवले आहे.

एलन मस्क यांनी ट्विट केले की मी माझे नाव बदलून Mr. Tweet केले आणि आता ट्विटर मला माझे नाव बदलू देणार नाही. एलन मस्कने ही गोष्ट एक विनोद म्हणून लिहिली आहे कारण त्यांनी त्यांच्या ट्विटच्या शेवटी एक हसणारी स्मायली देखील जोडली आहे.


ट्विटरचे सीईओ एलन मस्क यांना अनेक वर्षांपासून ट्विटरवर त्यांचे नाव बदलण्याची सवय आहे, टेस्ला आणि स्पेस एक्सचे प्रमुख एलोन मस्क यांनी त्यांचे नाव बदलून वापरकर्त्यांना आश्चर्यचकित करण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. नोव्हेंबर 2021 मध्ये, एलन मस्कने ट्विटरवर त्याचे नाव बदलून लॉर्ड एज केले होते.

नुकतेच एका वकिलाने केस लढताना चुकून एलन मस्कला मिस्टर असे संबोधले असे ट्विट केले होते, मस्कला वकिलाने सांगितलेले नाव इतके आवडले की आता त्याने ट्विटरवर स्वतःचे नाव घेतले आहे.

पण आता मस्क त्याचे नाव बदलण्यात अडकले आहे, कारण ट्विटर त्याला पुन्हा नाव बदलू देणार नाही हे मस्कच्या ट्विटवरून कळते. आता आगामी काळात नाव बदलण्यासाठी ट्विटरचे मालक काय करतात हे पाहणे उत्सुकतेचे ठरणार आहे.