केवळ 15 हजारात विकली जात आहे 150cc ची बजाज पल्सर, कमी किंमत पाहून ग्राहकही थक्क!


तुम्हाला बजाज पल्सर घ्यायची असेल, पण या बाईकची नवीन किंमत पाहून तुम्हालाही घाम फुटला, तर निराश होऊ नका. आज आम्ही तुम्हाला सांगणार आहोत की तुम्ही ही बजाज बाईक फक्त 15,000 रुपये देऊन घरी कशी नेऊ शकता आणि बजाज पल्सरच्या राइडचा आनंद लुटू शकता. आम्‍ही तुम्‍हाला सांगूया की तुम्‍हाला ही सेकंड हँड बाईक क्विकर या प्‍लॅटफॉर्मवर अतिशय स्वस्तात मिळेल, जी जुनी वाहने आणि सामान विकते.

Quikr वरील माहितीनुसार, तुम्हाला ही बजाज बाईक गाझियाबाद (उत्तर प्रदेश) च्या इंदिरापुरम स्थानावर मिळेल. अर्थात ही बाईक गाझियाबादमध्ये उपलब्ध आहे, पण दिल्ली नंबर प्लेट असलेली ही बाईक तुम्हाला मिळेल.

Quikr वर उपलब्ध माहितीनुसार, ही बजाज मोटरसायकल फक्त 10,000 किलोमीटर चालवली गेली आहे. ही बाईक 2009 मध्ये नोंदणीकृत झाली होती आणि सरकारच्या म्हणण्यानुसार, तुम्ही 15 वर्षे पेट्रोल वाहन चालवू शकता म्हणजेच ही बाईक विकत घेतल्यानंतर तुम्ही ती पुढील वर्षापर्यंत चालवू शकाल. बाईकची शेवटची सेवा आणि विम्याशी संबंधित माहिती साइटवर उपलब्ध नाही.

Quikr वर दिलेल्या माहितीनुसार, ही बाईक केवळ 15 हजार रुपयांमध्ये खरेदी करता येईल. बाईक पहिल्या मालकाकडून विकली जात आहे की दुसऱ्या मालकाकडून याची कोणतीही माहिती वेबसाइटवर उपलब्ध नाही.

टीप: बाईकच्या मालकाला भेटल्याशिवाय आणि बाईकच्या कागदपत्रांची स्वतः पडताळणी केल्याशिवाय व्यवहार करण्याची चूक करू नका. कृपया सांगा की ही बातमी फक्त माहिती आहे.