राष्ट्रपती, राहुल गांधी आणि अमित शहा यांच्यासह या मोठ्या नेत्यांनी पंतप्रधान मोदींना दिल्या वाढदिवसाच्या शुभेच्छा


नवी दिल्ली : पंतप्रधान नरेंद्र मोदी आज 72 वा वाढदिवस साजरा करत आहेत. पंतप्रधान मोदींच्या वाढदिवसानिमित्त भारतीय जनता पक्षाने जोरदार तयारी केली आहे. देशभरात विविध कार्यक्रमांचे आयोजन करण्यात आले आहे. यासोबतच पंतप्रधान मोदींना वाढदिवसानिमित्त शुभेच्छा देण्याची प्रक्रियाही सुरू झाली आहे. पक्ष आणि विरोधी पक्षाचे नेते पंतप्रधान मोदींना वाढदिवसाच्या शुभेच्छा देत आहेत.


काय म्हणाले गृहमंत्री अमित शहा
गृहमंत्री अमित शाह यांनी ट्विट करून लिहिले, देशाचे सर्वात लाडके नेते आणि आपल्या सर्वांचे प्रेरणास्थान पंतप्रधान नरेंद्र मोदी जी यांना वाढदिवसाच्या शुभेच्छा. त्यांच्या उत्तम आरोग्यासाठी आणि दीर्घायुष्यासाठी मी देवाकडे प्रार्थना करतो. मोदीजी आमच्या भारतासोबत -गरिबांच्या कल्याणासाठी प्रथम विचार आणि दृढनिश्चय, आम्ही अशक्य कामे शक्य करून दाखवली.


काय म्हणाले संरक्षण मंत्री राजनाथ सिंह
संरक्षण मंत्री राजनाथ सिंह यांनी ट्विट करून लिहिले, भारताचे नामवंत पंतप्रधान श्री नरेंद्र मोदी यांना वाढदिवसाच्या हार्दिक शुभेच्छा आणि शुभेच्छा. त्यांनी आपल्या नेतृत्वाने देशात प्रगती आणि सुशासनाला अभूतपूर्व बळ दिले आहे आणि भारताच्या सर्वत्र प्रगतीत योगदान दिले आहे. जग. त्यांनी प्रतिष्ठा आणि स्वाभिमानाला नवीन उंची दिली आहे. देव त्यांना निरोगी आणि दीर्घायुष्य देवो.


भारताच्या राष्ट्रपती द्रौपदी मुर्मू यांनी पंतप्रधानांना दिल्या शुभेच्छा
भारताच्या राष्ट्रपतींनी ट्विट केले आणि लिहिले, पंतप्रधान नरेंद्र मोदीजी यांना वाढदिवसाच्या हार्दिक शुभेच्छा. तुमच्या नेतृत्वाखाली अतुलनीय परिश्रम, समर्पण आणि सर्जनशीलतेने राबविण्यात येत असलेली राष्ट्रनिर्माण मोहीम तुमच्या नेतृत्वाखाली सुरू राहो, अशी माझी इच्छा आहे. देव तुम्हाला उत्तम आरोग्य आणि दीर्घायुष्य देवो.


काय म्हणाले राहुल गांधी
‘भारत जोडो यात्रे’वर निघालेले काँग्रेस खासदार राहुल गांधी यांनीही पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांना वाढदिवसाच्या शुभेच्छा दिल्या. राहुल गांधी यांनी आपल्या ट्विटरवर लिहिले की, पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांना वाढदिवसाच्या शुभेच्छा.


शशी थरूर यांनी दिल्या पंतप्रधानांना वाढदिवसाच्या शुभेच्छा
काँग्रेस खासदार शशी थरूर यांनी ट्विट केले की, आमच्या @PMOIndia श्री @narendramodi जी यांना वाढदिवसाच्या खूप खूप शुभेच्छा, उत्तम आरोग्य आणि दीर्घायुष्य लाभो. देव तुम्हाला आमच्या देशवासीयांवरून अंधार दूर करण्याची शक्ती देवो. काम करा आणि त्याऐवजी त्यांना प्रगतीचा, विकासाचा प्रकाश द्या आणि सामाजिक सौहार्द.


सीएम योगींनी पीएम मोदींना म्हटले भारती मातेचे परम उपासक
पंतप्रधान मोदींचे अभिनंदन करताना, उत्तर प्रदेशचे मुख्यमंत्री, योगी आदित्यनाथ म्हणाले, एक भारत-श्रेष्ठ भारताचे शिल्पकार, सतत ‘अंत्योदय’साठी राष्ट्रपूजेत गुंतलेले, यशस्वी पंतप्रधान श्री @ यांना वाढदिवसाच्या हार्दिक शुभेच्छा. narendramodi ji. प्रभू श्री रामाच्या परम उपासक माँ भारती आदरणीय पंतप्रधानांना दीर्घायुष्य आणि उत्तम आरोग्य देवो.


मध्य प्रदेशच्या मुख्यमंत्र्यांनी दिल्या पंतप्रधान मोदींना शुभेच्छा
पंतप्रधान मोदींना वाढदिवसानिमित्त शुभेच्छा देताना मुख्यमंत्री शिवराज सिंह चौहान म्हणाले, पंतप्रधान श्री @narendramodi जी यांना मध्य प्रदेशातील 8.50 कोटी जनतेकडून अनंत शुभेच्छा! त्यांच्या नेतृत्वाखाली देश प्रगती करत आहे. त्या जगाला आपण दिशा देत आहोत. भारताच्या, भारतातील लोकांच्या कल्याणासाठी काम करत जगाचे कल्याण व्हावे, हा पृथ्वीचा मूळ मंत्र आहे, तो आपण प्रत्यक्षात आणत आहात.