Dream Girl 2 : आयुष्मान खुरानाच्या चित्रपटाची रिलीज डेट जाहीर, जाणून घ्या कधी येणार ‘ड्रीम गर्ल पूजा’


आयुष्मान खुराना आणि नुसरत भरुचा यांचा ड्रीम गर्ल हा चित्रपट 2019 मध्ये मोठ्या पडद्यावर प्रदर्शित झाला होता. लोकांना हा चित्रपट खूप आवडला. या चित्रपटात आयुष्मान खुरानाने हसत हसत प्रेक्षकांना भुरळ घातली होती. आयुष्मान ‘ड्रीम गर्ल 2’ या चित्रपटाचा सीक्वल घेऊन येत आहे. या चित्रपटाचे शूटिंग आधीच सुरू झाले आहे. ‘ड्रीम गर्ल’ मधील आयुष्मान खुरानाची भूमिका त्याच्या इतर चित्रपटांपेक्षा पूर्णपणे वेगळी होती, तर अन्नू कपूर, अभिषेक बॅनर्जी, मनजोत सिंग आणि नुसरत भरुचा यांनीही आपल्या अभिनयाने चित्रपटात भर घातली. आयुष्मान खुरानाच्या चाहत्यांसाठी एक आनंदाची बातमी आहे. त्याच्या ‘ड्रीम गर्ल 2’ या चित्रपटाच्या प्रदर्शनाची घोषणा करण्यात आली आहे.

यावेळी अनन्या पांडे आयुष्मानसोबत ड्रीम गर्ल 2 मध्ये दिसणार आहे. त्याचवेळी, यावेळी अभिषेक बॅनर्जी देखील कॉमेडीची छटा दाखवणार आहेत. अन्नू कपूर आणि मनजोत सिंग देखील सिक्वेलमध्ये दिसणार आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की पहिल्या भागात या स्टार्सनी खूप चांगला अभिनय केला होता. आता दुसऱ्या सीझनमध्ये त्याची उपस्थिती ही प्रेक्षकांसाठी आनंदाच्या बातमीपेक्षा कमी नाही. नुकतीच आयुष्मान खुरानाने त्याच्या ड्रीम गर्ल या चित्रपटाची रिलीज डेट जाहीर केली आहे.


आयुष्मान खुरानाने त्याच्या इंस्टाग्राम अकाऊंटवर एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये तो सांगत आहे की पूजा पुढच्या वर्षी ईदच्या दिवशी म्हणजेच 29 जून 2023 रोजी येत आहे. या चित्रपटात त्याच्यासोबत अनन्या पांडेही असणार आहे. आयुष्मान खुरानाचा हा चित्रपट पुढच्या वर्षी प्रदर्शित होणार आहे. राज शांडिल्य या चित्रपटाचे दिग्दर्शन करत आहे. त्याचबरोबर एकता कपूर त्याची निर्मिती करत आहे.

‘ड्रीम गर्ल 2’ ची संपूर्ण टीम स्क्रिप्टला न्याय देण्यासाठी आणि पहिल्या भागाप्रमाणेच प्रेक्षकांचे मनोरंजन करण्यासाठी एकत्र मेहनत घेत आहे. आयुष्मान खुराना आणि अनन्या पांडे सध्या मुंबईत चित्रपटाचे शूटिंग करत आहेत. सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, निर्मात्यांनी स्टुडिओमध्ये मथुरा आणि आग्रा पुन्हा तयार केले आहेत. सर्व काही भव्य आहे. चित्रपटही चांगला होईल अशी आशा आहे.