अमिताभ बच्चन यांनी केले त्यांच्या आगामी ‘गुडबाय’ चित्रपटाचे अनोखे पद्धतीने प्रमोशन, सांगितले कधी येणार ट्रेलर


बॉलिवूडचे महानायक अमिताभ बच्चन यांना मोठ्या पडद्यावर पाहण्यासाठी प्रेक्षक नेहमीच उत्सुक असतात. एकीकडे चाहते बिग बींना ‘ब्रह्मास्त्र’मध्ये पाहण्यासाठी आतुरतेने वाट पाहत असताना दुसरीकडे महानायकही त्यांच्या ‘गुडबाय’ या चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. नुकतेच जिथे या चित्रपटाचे पोस्टर समोर आले, तिथे आता बिग बी त्यांच्या चित्रपटाचे प्रमोशन करताना दिसले.

अमिताभ बच्चन यांनी नुकतेच त्यांच्या इन्स्टाग्राम अकाउंटवरून एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. यामध्ये ते त्यांच्या गुडबाय चित्रपटाचे प्रमोशन करताना दिसत आहेत. व्हिडिओमध्ये ते चित्रपटाच्या टीमसोबत बसले आहेत. माईक आणि मोबाईल चेक करत असताना कॅमेऱ्यासमोर काय बोलायचे ते सांगतात.. मग कॅमेऱ्याकडे बघत ते म्हणतात की आम्ही ‘गुडबाय’चा प्रचार करत आहोत. तुम्ही बघू शकता की, बिग-बी त्यांच्या ओळी बोलण्यासाठी टीम मेंबर्सची मदत मागताना दिसत आहेत. ते एकामागून एक अनेक रिटेक घेतानाही दिसत आहेत.


मजेशीर पद्धतीने ट्रेलर रिलीजची माहिती
व्हिडिओ शेअर करताना बिग बींनी चित्रपटाचा ट्रेलर कधी रिलीज होणार, हे सांगितले आहे. ते लिहितात, आमच्या चित्रपटाचा प्रमोशनल व्हिडिओ सादर करत आहोत #Goodbye! समजले तर ठीक नाहीतर उद्या #GoodbyeTrailer येत आहे, मग समजेल! एकता कपूरनेही हा व्हिडिओ तिच्या इन्स्टाग्रामवर शेअर केला आहे.

या दिवशी प्रदर्शित होणार हा चित्रपट
गुडबाय हा कौटुंबिक मनोरंजन करणारा चित्रपट असेल. या चित्रपटात रश्मिका बिग बींच्या मुलीची भूमिका साकारत आहे. याशिवाय नीना गुप्ता, पावेल गुलाटी, एली अवराम, सुनील ग्रोव्हर आणि साहिल मेहता यांच्याही महत्त्वाच्या भूमिका या चित्रपटात दिसणार आहेत. आम्ही तुम्हाला सांगतो की हा चित्रपट 7 ऑक्टोबर रोजी थिएटरमध्ये प्रदर्शित होणार आहे.