टायगरसोबत ब्रेकअप झाल्यानंतर दिशा पटानीने ओलांडल्या बोल्डनेसच्या सर्व मर्यादा, डीप नेकलाइनने उडवून दिली खळबळ


बॉलीवूड अभिनेत्री दिशा पटानी ही अशा सुंदर अभिनेत्रींपैकी एक आहे, जिचा फॅशन सेन्स खूप बोल्ड आणि सेक्सी आहे. अभिनेत्रीने नुकतेच ‘एक व्हिलन रिटर्न्स’ या चित्रपटात तिच्या हॉटनेसने लोकांना घायाळ केले होते. त्याचवेळी, सध्या ती अभिनेता टायगर श्रॉफसोबतच्या ब्रेकअपच्या बातम्यांमुळेही चर्चेत आहे. टायगरने ‘कॉफी विथ करण’च्या नवीन सीझनमध्ये खुलासा केला होता की तो आता सिंगल आहे, यावरून हे स्पष्ट होते की दोघे आता वेगळे झाले आहेत. दरम्यान, दिशाचे एक फोटोशूट खूप लाइमलाइटमध्ये आले आहे. खरं तर, अलीकडेच ती फिल्मफेअर अवॉर्ड्स नाईटमध्ये काळ्या रंगाचा प्रकट ड्रेस परिधान करून पोहोचली होती, ज्यामुळे लोकांना घाम फुटला होता.

दिशाचा हॉट लूक
दिशा पटानीने तिच्या लूकचे फोटो इंस्टाग्रामवर शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये ती खूपच हॉट दिसत आहे. दिशाचा हा पोशाख लेटेक्सपासून बनलेला होता, जो एक प्रकारचा स्किन फिट फॅब्रिक आहे. या फॅब्रिकचे वैशिष्ट्य म्हणजे त्याच्या आत सर्जिकल कर्व्ह तयार केले जातात, जे शरीराचा आकार वाढवण्यास मदत करतात. दिशाही या आउटफिटमध्ये असेच काहीसे करताना दिसली.

स्ट्रॅपी स्लीव्हज ओम्फ फॅक्टर जोडतात
दिशाच्या या ड्रेसमध्ये कॉर्सेट पॅटर्न होता, ज्यामध्ये बस्ट एरियावर कप डिझाइन देण्यात आले होते. ज्यासोबत एक डीप स्वीटहार्ट नेकलाइन देण्यात आली होती, जी तिचा क्लीवेज भाग स्पष्टपणे दाखवत होती आणि तिला मर्यादेपलीकडे बोल्ड लूक देत होती. त्याच वेळी, या ड्रेसमध्ये दिलेले नूडल्स स्ट्रॅप्स तिच्या लूकमध्ये ओम्फ फॅक्टर वाढवत होते. या टाइट फिटिंग ड्रेसमध्ये दिशाचा लूक एकदम किलर दिसत होता.

या बॉडीकॉन ड्रेसमध्ये ती तिची फिगर छान दाखवताना दिसली. या मिडी ड्रेसमध्ये दिशाने तिचा लूक पूर्ण करण्यासाठी हेवी मेकअप केला होता. तिने तिचे केस हलके कर्ल, बाजूने भाग केलेले, स्मोकी आयशॅडो, चकचकीत ओठ, हॉट फिगर, बीमिंग हायलाइटर, चमकदार हायलाइटर आणि परिभाषित भुवया असलेले केस उघडे सोडले. पायात मॅचिंग पंप घातले होते.

को-ऑर्डर सेटमध्ये दाखवलेली फिगर
दिशा पटानी नेहमीच तिच्या ब्लॅक आउटफिट्सने प्रभावित करताना दिसते. या चित्रात, ती काळ्या रंगाच्या को-ऑर्डर सेटमध्ये तिची कर्वी फिगर फ्लॉंट करताना दिसली. दिशा नेहमीच तिच्या शरीराचा आकार हायलाइट करण्यावर भर देते. या पोशाखातही, ती क्रॉप टॉप आणि ए-लाइन स्कर्टमध्ये तिचे ऍब्स आणि कर्व्ह दाखवताना दिसली. दिशा जितके तिच्या फॅशनकडे लक्ष देते, तितकीच तिची फिटनेस देखील तिची प्राथमिकता आहे, ज्यामुळे तिचा प्रत्येक लूक किलर बनतो.