या पोर्टेबल स्पीकर्ससमोर डीजेचा आवाज पडेल फिका, तुम्हाला मिळेल अप्रतिम ऑडिओ


आज आम्ही तुम्हाला वायरलेस कनेक्टिव्हिटीसह काही उत्कृष्ट ब्लूटूथ स्पीकरबद्दल सांगणार आहोत. जर तुम्हाला घरी डीजेचा आनंद घ्यायचा असेल, तर हे स्पीकर तुम्हाला संगीताचा अप्रतिम अनुभव देऊ शकतात. हे स्पीकर्स अगदी कॉम्पॅक्ट आणि पोर्टेबल देखील आहेत. या पोर्टेबल स्पीकरचे वजन खूपच कमी आहे. तसेच, त्यांची रचना देखील प्रीमियम आहे. हे ब्लूटूथ स्पीकर्स अनेक नवीनतम डिझाइनमध्ये उपलब्ध आहेत. या स्पीकर्समध्ये दीर्घकाळ टिकणारा बॅटरी बॅकअपही उपलब्ध आहे.

Zebronics Zeb-Music Bomb X वायरलेस 20W पोर्टेबल स्पीकर :
हा ब्लूटूथ स्पीकर अतिशय चांगला आवाजाचा आहे. हे 20W च्या मजबूत ऑडिओ आउटपुटसह येते. यात 4000mAh टिकाऊ बॅटरी देखील मिळत आहे. जे खूप टिकाऊ कामगिरी देखील देते. हे IPX7 रेटेड वॉटर रेसिस्टंट फीचरसह येत आहे. यामध्ये Aux केबलची कनेक्टिव्हिटी दिली जात आहे.

Tribit XSound Go 16W 5.0 ब्लूटूथ स्पीकर :
पोर्टेबल डिझाइनसह, तुम्ही हा ब्लूटूथ स्पीकर कुठेही नेऊ शकता. त्याचा मोठा आवाज आणि समृद्ध बास तुम्हाला अप्रतिम संगीत अनुभव देऊ शकतात. हा स्पीकर IPX7 रेटेड वॉटरप्रूफ तंत्रज्ञानासह येत आहे. यात वायरलेस स्टिरिओ पेअरिंगची सुविधाही आहे. या स्पीकरला युजर रेटिंग 4.5 स्टार मिळाले आहे.

JBL Go 3, वायरलेस अल्ट्रा पोर्टेबल ब्लूटूथ स्पीकर:
टॉप ब्रँडचा हा वायरलेस स्पीकर संगीताचा आनंद घेण्यासाठी खूप चांगला मानला जातो. हा ब्लूटूथ स्पीकर अनेक कलर व्हेरियंटमध्येही उपलब्ध आहे. त्याचे खडबडीत फॅब्रिक फिनिश खूप प्रीमियम लुक देते. या पॉकेट आकाराच्या स्पीकरचा मोठा आवाज तुम्हाला संगीताचा उत्तम अनुभव देऊ शकतो. या स्पीकरमध्ये टिकाऊ प्लेबॅक वेळ उपलब्ध आहे.

Sony Srs-Xb13 वायरलेस एक्स्ट्रा बास पोर्टेबल ब्लूटूथ स्पीकर :
हा स्पीकर उत्तम संगीत आणि मनोरंजनासाठी उत्तम ठरु शकतो. हा स्पीकर पूर्णपणे चार्ज करून तुम्ही 16 तास वापरू शकता. हा स्पीकर अंगभूत माइकसह येतो. ज्याच्या मदतीने तुम्ही हँड्स फ्री कॉलिंगसाठी देखील वापरू शकता. त्याचा मोठा आवाज आणि खोल बास संगीत गुणवत्ता अनेक पटींनी वाढवू शकतात.

boAt स्टोन 1450 पोर्टेबल वायरलेस स्पीकर:
कॉम्पॅक्ट आणि लाइटवेट बॉडी असलेला हा वायरलेस स्पीकर अप्रतिम आहे. या स्पीकरची रचना खूपच प्रीमियम आहे. यात मजबूत 40W RMS स्पीकर आहे. हा पोर्टेबल वायरलेस स्पीकर मल्टी-कंपॅटिबिलिटी मोडसह येतो. या ब्लूटूथ स्पीकरमध्ये आरजीबी लाईट्सचाही सपोर्ट देण्यात आला आहे. जो संगीतासोबत रंग बदलत राहतो.