SBI च्या ग्राहकांसाठी खुशखबर! बँकेत फेऱ्या मारण्याचा त्रास संपला, व्हॉट्सअॅपवर उपलब्ध झाल्या अनेक महत्त्वाच्या सुविधा


नवी दिल्ली – स्टेट बँक ऑफ इंडिया (SBI) च्या ग्राहकांसाठी एक आनंदाची बातमी आहे, आता तुम्हाला बँकेशी संबंधित छोट्या-छोट्या कामांसाठी बँकेत जाऊन रांगेत उभे राहण्याची गरज नाही. SBI ने अलीकडेच आपल्या ग्राहकांसाठी WhatsApp बँकिंग सेवा सुरू केली आहे. एसबीआयच्या ग्राहकांना व्हॉट्सअॅपवर मिळणाऱ्या सेवांबद्दल आम्ही तुम्हाला माहिती देत आहोत:

एसबीआयच्या या सेवा व्हॉट्सअॅपवर असतील उपलब्ध
1. खाते शिल्लक
2. मिनी स्टेटमेंट (शेवटचे 5 व्यवहार)

SBI ने हे देखील उघड केले आहे की आता खातेदार YONO अॅपमध्ये लॉग इन न करता किंवा मिनी स्टेटमेंटसाठी एटीएमला भेट न देता WhatsApp वर ही माहिती ऍक्सेस करू शकतात. त्यामुळे, जर तुमचेही SBI मध्ये खाते असेल आणि तुम्हाला नवीन SBI WhatsApp बँकिंग सुविधा वापरायची असेल, तर तुम्हाला तुमचे SBI खाते WhatsApp सेवेसाठी नोंदणीकृत करावे लागेल आणि प्रथम SMS द्वारे तुमची संमती द्यावी लागेल.

SBI WhatsApp बँकिंग सेवेसाठी नोंदणी कशी करावी

  • SBI Whatsapp बँकिंग सेवेसह बँक खाते नोंदणी करण्यासाठी, तुमच्या नोंदणीकृत मोबाइल नंबरवरून WAREG A/C क्रमांक (917208933148) एसएमएस पाठवा. नोंदणी पूर्ण झाल्यावर, तुम्ही SBI ची Whatsapp सेवा वापरण्यास सक्षम असाल.
  • Whatsapp वर हाय पाठवा (+909022690226). हा पॉप अप संदेश उघडेल.
  • आता तुम्हाला अकाउंट बॅलन्स, मिनी स्टेटमेंट, डी-रजिस्टर व्हाट्सएप बँकिंगचा पर्याय दिला जाईल.
  • खात्यातील शिल्लक तपासण्यासाठी तुम्हाला 1 टाइप करावे लागेल तर मिनी स्टेटमेंटसाठी तुम्हाला 2 टाइप करावे लागेल.