Jennifer Lopez : रणवीर सिंगनंतर या हिरोईनचे बोल्ड फोटोशूट झाले व्हायरल, फोटो पाहून यूजर्सनी केल्या अशा कमेंट्स


बॉलिवूड अभिनेता रणवीर सिंग सध्या त्याच्या बोल्ड फोटोशूटमुळे चर्चेत आहे. अभिनेत्याने कपडे न घालता एका मासिकासाठी फोटोशूट केले होते आणि त्याच्या या फोटोंनी सोशल मीडियावर खळबळ उडवून दिली होती. मात्र, त्यानंतर लोकांनी रणवीरला खूप ट्रोल केले. रणवीरनंतर आता हॉलिवूड सुपरस्टार जेनिफर लोपेजने बोल्ड फोटोशूट करून दहशत निर्माण केली आहे. या अभिनेत्रीचे फोटो चाहत्यांमध्ये मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होत आहेत.

वास्तविक, अमेरिकन गायिका आणि अभिनेत्री जेनिफर लोपेझने रविवारी तिचा 53 वा वाढदिवस साजरा केला आणि यावेळी सुपरस्टारने तिच्या बोल्ड फोटोशूटचा एक व्हिडिओ इंस्टाग्रामवर शेअर केला, ज्यामध्ये जेनिफर काळ्या रंगाची मोनोकिनी परिधान केलेली दिसत आहे. मात्र, व्हिडिओच्या थंबनेलमध्ये अभिनेत्रीने कोणतेही कपडे न घालता तिचा फोटो टाकला आहे. व्हिडिओची खास गोष्ट म्हणजे या स्टाईलमध्येही जेनिफर खूप आत्मविश्वासाने दिसत आहे. हा व्हिडिओ जेनिफरच्या अॅड शूटचा आहे. व्हिडिओचा स्क्रीनशॉट येथे पहा…


सोशल मीडियावर जेनिफरचा हा व्हिडीओ चाहत्यांना खूप आवडला आहे. अर्थातच रणवीर सिंग त्याच्या बोल्ड फोटोंमुळे ट्रोल झाला होता, पण जेनिफरच्या पोस्टवर लोक खूप प्रेमाचा वर्षाव करत आहेत. अनेकांनी अभिनेत्रीला हॉट म्हटले आहे, तर काही लोक जेनिफरच्या स्टाइलचे कौतुक करत आहेत. दुसऱ्या युजरने लिहिले, तुम्ही खरच 53 वर्षांचे आहात का?’ एका व्यक्तीने लिहिले – तुम्ही 53 मध्ये असे दिसत आहात. काही लोकांनी जेनिफरलाही ट्रोल केले असले तरी स्तुती करणाऱ्यांची संख्या जास्त आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की जेनिफर लोपेझने 17 जुलै रोजी तिचा दीर्घकाळचा बॉयफ्रेंड आणि अभिनेता बेन एफलेकशी लग्न केले. अमेरिकेच्या प्रसिद्ध शहरात लास वेगासमध्ये दोघांनी कायमचा एकमेकांचा हात धरला. जेनिफर आणि बेनच्या लग्नाचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले होते. मात्र, ही छायाचित्रे नवविवाहित जोडप्याने शेअर केलेली नाहीत. दोघांनीही आपले लग्न पूर्णपणे खाजगी ठेवले होते.