Hyundai ची लोकप्रिय SUV Venue पुढील महिन्यात नवीन अवतारात होणार लॉन्च, जाणून घ्या काय असतील बदल


नवी दिल्ली – Hyundai India जून महिन्यात त्यांची लोकप्रिय सब-कॉम्पॅक्ट SUV व्हेन्यूची फेसलिफ्ट आवृत्ती आणण्याची तयारी करत आहे. तथापि, कार निर्मात्यांनी अद्याप त्याची अधिकृत लॉन्च तारीख जाहीर केलेली नाही. विशेष म्हणजे, नवीन 2022 Hyundai Venue (2022 Hyundai Venue) मॉडेल लाइनअपला नवीन ठिकाण N-Line प्रकारात आतील आणि बाहेरून स्पोर्टियर डिझाइन घटक मिळतील.

सुरु झाली बुकिंग
नवीन 2022 Hyundai व्हेन्यू फेसलिफ्टसाठी अनौपचारिक बुकिंग निवडक डीलरशिपवर आधीच सुरू झाली आहे. सब-कॉम्पॅक्ट एसयूव्ही काही कॉस्मेटिक बदल आणि वैशिष्ट्य अपग्रेडसह येईल, तर इंजिन-गिअरबॉक्स अबाधित राहील.

इंजिन आणि शक्ती
नवीन व्हेन्यू फेसलिफ्टमध्ये 1.2-लीटर नैसर्गिकरित्या एस्पिरेटेड पेट्रोल 83PS पॉवर, 1.0-लिटर टर्बो पेट्रोल 120PS पॉवर आणि 100PS पॉवर निर्माण करणारे 1.5-लिटर डिझेल इंजिन ऑफर केले जाण्याची शक्यता आहे. ट्रान्समिशन पर्यायांमध्येही कोणताही बदल होणार नाही. म्हणजेच, या कारला पूर्वीप्रमाणेच 5-स्पीड मॅन्युअल, 6-स्पीड मॅन्युअल, 6-स्पीड IMT आणि 7-स्पीड DCT ऑटोमॅटिक गिअरबॉक्स मिळू शकतो.

कसे दिसेल आणि कसे असेल डिझाइन
कारच्या पुढील आणि मागील बाजूस बहुतेक डिझाइन अपडेट्स आढळतील, जे Hyundai च्या ग्लोबल SUV द्वारे प्रेरित आहेत. Hyundai Venue 2022 मध्ये अगदी नवीन ‘Sensuous Sportiness’ डिझाइन भाषा वापरली जाईल. फ्रंट लूकबद्दल बोलायचे झाल्यास, मॉडेलला एक मोठा आणि नवीन पॅरामेट्रिक ग्रिल आणि नवीन बंपर मिळेल. सध्याच्या मॉडेलप्रमाणे, फेसलिफ्ट आवृत्तीमध्ये स्प्लिट हेडलॅम्प, एलईडी डीआरएल आणि फॉग लॅम्प असेंबली मिळेल.

नवीन ठिकाणाला पुन्हा डिझाइन केलेले अलॉय व्हील, अद्ययावत टेललॅम्प आणि ट्वीक केलेले मागील बंपर देखील मिळतील. Hyundai Venue N-Line ला समोरील बंपरच्या खालच्या भागावर लाल रंग, वेगळ्या पद्धतीने डिझाइन केलेले अलॉय व्हील्स, फ्रंट फेंडर्सवर N-लाइन बॅजिंग आणि ड्युअल-टिप एक्झॉस्ट मिळेल. छतावरील रेल, ट्विक केलेले मागील बंपर आणि फ्रंट ब्रेक कॅलिपर याला नेहमीच्या मॉडेलपेक्षा वेगळे करतील.

ऑटोमेकर नवीन 2022 Hyundai Venue फेसलिफ्ट आवृत्तीचे इंटीरियर नवीन थीम आणि सीट अपहोल्स्ट्रीसह अपडेट करू शकते.

कशी असतील वैशिष्ट्ये
नवीन 2022 Hyundai Venue फेसलिफ्टमध्ये Android Auto आणि Apple CarPlay कनेक्टिव्हिटीसह मोठ्या टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट सिस्टमसह देखील येऊ शकते. यामध्ये हवेशीर फ्रंट सीट्स, 360-डिग्री कॅमेरा, बोस ऑडिओ सिस्टम आणि फ्रंट पार्किंग सेन्सर यांसारखी वैशिष्ट्ये देखील मिळू शकतात.

सुरक्षितता वैशिष्ट्ये
सब-कॉम्पॅक्ट एसयूव्हीमध्ये 6 एअरबॅग्ज, टायर प्रेशर मॉनिटरिंग सिस्टम, मागील पार्किंग कॅमेरा, एअर प्युरिफायर, कनेक्टेड कार तंत्रज्ञान आणि इलेक्ट्रिक सनरूफ यांसारखी वैशिष्ट्ये मिळत राहतील.