Twitter घेऊन येत आहे भन्नाट फीचर, ज्यामुळे तुम्ही एकाच ट्विटमध्ये जोडू शकाल व्हिडिओ आणि फोटो


मायक्रो ब्लॉगिंग साइट ट्विटर अनेक दिवसांपासून चर्चेत आहे. अलीकडेच, टेस्लाचे सीईओ आणि जगातील सर्वात श्रीमंत व्यक्ती एलन मस्क यांनी ट्विटर विकत घेतले आहे. तेव्हापासून अशी चर्चा आहे की लवकरच युजर्सना अनेक नवीन बदल पाहायला मिळतील. कंपनी या प्लॅटफॉर्मला वापरकर्त्यांसाठी अधिक अनुकूल बनवण्यासाठी नवीन वैशिष्ट्यांवर काम करत आहे, ज्यामध्ये मिश्र-मीडिया ट्विट आणि बरेच काही समाविष्ट आहे.

9to5Google च्या मते, या आठवड्यात, Android साठी Twitter ने एकाच ट्विटमध्ये फोटो आणि व्हिडिओ दोन्ही एकत्र करण्याचे वैशिष्ट्य देण्याचा खुलासा केला होता. या अहवालात नमूद करण्यात आले आहे की, ट्विटर एकाच ट्विटमध्ये एक फोटो आणि व्हिडिओ दोन्ही ट्विट करणे शक्य करत आहे.

आजपर्यंत, मीडिया ट्विटमध्ये चार फोटो किंवा एका व्हिडिओ गॅलरीचा समावेश असू शकतो, ज्यात दोन्हीचे मिश्रण नाही. अहवालात असे म्हटले आहे की मीडिया मिक्सअपची ही नवीन क्षमता असूनही, ट्वीट्समध्ये अद्याप मीडियाचे फक्त चार तुकडे असू शकतात.

हे वैशिष्ट्य कसे कार्य करेल याबद्दल अचूक तपशील अद्याप अस्पष्ट आहे. डेव्हलपर डायलन रसेलला एक बटण सापडले आहे, जे वापरकर्त्यांच्या ट्विटला पुरस्कार प्रदान करण्यास अनुमती देईल आणि एक ट्विट किती पुरस्कार दिले गेले आहे, हे दर्शवेल याचा पुरावा प्रदान करेल.