या कंपनीच्या बाईक्सवर मिळत आहेत तब्बल 6.7 लाखांपर्यंत सूट

इंडियन मोटारसायकल्सच्या बाईक्सवर तब्बल 6.7 लाख रुपयांपर्यंत सूट देण्यात येत आहे. कंपनी ही सूट 2019 मध्ये बनलेल्या बीएस4 कम्प्लायंट बाईक्सवर देत आहे. सूट देण्यात असलेल्या बाईक्स मॅन्युफॅक्चररच्या नावाखाली हरियाणामध्ये नोंदणी झालेल्या आहेत. बीएस6 एमिशन नॉर्म्स लागू होण्याआधी यांची नोंदणी करण्यात आली होती. कंपनीचे काही डीलर्स 1 लाख रुपयांमध्ये बाईकचे बुकिंग करत आहेत.

रिपोर्टनुसार, सध्या बाईक दिल्लीमध्ये उपलब्ध आहेत. ग्राहक ज्या डीलरशीपची निवड करतील, तेच बाईक शिपिंग आणि ओनरशिप ट्रांसफर प्रक्रिया पुर्ण करेल.

Image Credited – navbharattimes

इंडियन मोटारसायकलच्या स्कॉट (Scout) बाईक 14.8 लाख (ऑन-रोड) रुपयांमध्ये उपलब्ध आहे. या बाईकची मूळ किंमत 18.37 लाख रुपये असून, यावर 3.57 लाख रुपये सूट मिळत आहे. कंपनीची एफटीआर 1200 एस बाईकची मूळ किंमत 20.15 लाख रुपये असून, ही बाईक 3.85 रुपये सूटसह 16.30 लाख रुपयांमध्ये खरेदी करता येईल.

स्कॉट बाँबर बाईक 4.3 लाख रुपये डिस्काउंटसह 11.43 लाख रुपयांमध्ये उपलब्ध आहे. बाईकची मूळ किंमत 15.73 लाख रुपये आहे. कंपनीच्या शेफ डार्क हॉर्स बाईकवर सर्वाधिक 6.71 लाख रुपये सूट मिळत आहे. या बाईकची मूळ ऑन रोड किंमत 23.67 लाख रुपये आहे. मात्र सूटसह कंपनी बाईकला 16.96 लाख रुपयांमध्ये विकत आहे.

Leave a Comment