गायिका कनिका कपूरही कोरोनाची लागण


प्रसिद्ध बॉलिवूड गायिका कनिका कपूरला देखील कोरोनाने आपल्या विळख्यात घेतल्याचे स्पष्ट झाले असून धक्कादायक बाब म्हणजे गायिका कनिकाने लंडन दौऱ्यावरून परतल्यानंतर आपल्याला कोरोना झाल्याचे लपवले होते. त्यानंतर तिने एक पार्टीही दिली. बॉलिवूडचे जवळपास १०० सेलिब्रेटी या पार्टीमध्ये सहभागी झाल्याची माहिती असल्यामुळे बॉलिवूडमध्ये आता भीतीचे वातावरण परसले आहे.

आता आयसोलेशन वार्डमध्ये कनिकाला ठेवण्यात आले आहे. तिच्यावर उपचार सुरू झाले असले तरी त्या पार्टीमध्ये कोणकोण सहभागी झाले होते आणि त्यांची मेडिकल कंडिशन काय आहे, याबाबत आता संभ्रम निर्माण झाला आहे. सेलिब्रिटी व्यक्तीने का खबरदारी घेतली नाही? तसेच लंडनवरुन परतल्यानंतर तिची तपासणी झाली होती का, आदी प्रश्न उपस्थित करण्यात येत आहे.

View this post on Instagram

Hello everyone, For the past 4 days I have had signs of flu, I got myself tested and it came positive for Covid-19. My family and I are in complete quarantine now and following medical advice on how to move forward. Contact mapping of people I have been in touch with is underway aswell. I was scanned at the airport as per normal procedure 10days ago when I came back home, the symptoms have developed only 4 days ago. At this stage I would like to urge you all to practice self isolation and get tested if you have the signs. I am feeling ok, like a normal flu and a mild fever, however we need to be sensible citizens at this time and think of all around us. We can get through this without panic only if we listen to the experts and our local, state and central government directives. Wishing everyone good health. Jai Hind ! Take care, KK

A post shared by Kanika Kapoor (@kanik4kapoor) on


गायिका कनिका कपूरला कोरोना व्हायरसची बाधा झाल्याचे स्पष्ट झाले असून याबाबत तिने इंस्टाग्राम पोस्ट शेअर केली आहे. आपल्याला कोविड -१९ झाल्याचे तिनेच म्हटले आहे. कनिका आणि तिचे कुटुंब सध्या पूर्णपणे वेगळे ठेवण्यात आल्याची माहिती तिने पोस्टच्या माध्यमातून दिली.

Leave a Comment