विश्वचषक स्पर्धेदरम्यान व्हायरल झालेल्या ‘सुपरफॅन’ आजीबाईंचे निधन


नवी दिल्ली : वयाच्या 87व्या वर्षी भारतीय क्रिकेट संघाच्या सुपरफॅन चारुलता पटेल यांचे निधन झाले. गेल्या वर्षी इंग्लंडमध्ये झालेल्या विश्वचषक स्पर्धेदरम्यान भारतीय संघाचा सामना पाहण्यासाठी चारुलता स्टेडियमवर पोहोचल्या होत्या. त्यांच्या निधनाच्या वृत्ताला चारुलता पटेल यांच्या अधिकृत इन्स्टाग्राम अकाऊंटवरून दुजोरा देण्यात आला आहे.

सोशल मीडियात विश्वचषक स्पर्धेदरम्यानचा चारुलता यांचा एक फोटो बराच व्हायरल झाला होता, यात त्या टीम इंडियाचा कर्णधार विराट कोहलीसोबत बसलेल्या दिसत होत्या. भारतीय संघाच्या सर्वात वयस्कर चारुलता या चाहत्या असल्यामुळे त्यांना चाहत्यांमध्ये खूप प्रसिद्ध मिळाली होती. त्याच्या उत्साहाने केवळ चाहतेच नव्हे तर क्रिकेटर्स विराट कोहली आणि रोहित शर्माही स्तब्ध केले.

आपल्या प्रिय आजीने 13 जानेवारी रोजी सायंकाळी 5.30 वाजता शेवटचा श्वास घेतला की मला हे सांगण्यास मनापासून दु:ख होत आहे. त्या अतिशय सुंदर होत्या, मुख्य म्हणजे अशा सुंदर आणि चांगल्या गोष्टी काळी काळच आपल्यासोबत असतात. ती आमची दुनिया होती, असे चारुलता यांच्या इंस्टाग्रामवरील पोस्टमध्ये लिहिले आहे.


बीसीसीआयनेही ‘सुपरआज्जींचा’ विराटसोबत एक फोटो गुरुवारी शेअर केला. बीसीसीआयने लिहिले की, ‘टीम इंडियाची सुपर फॅन चारुलता पटेल नेहमीच आपल्या हृदयात असतात. खेळाबद्दलची त्याची आवड आम्हाला सतत प्रोत्साहित करत राहील. त्यांच्या आत्म्यास शांती लाभो.

Leave a Comment