न्यूड फोटो शेअर केल्याने ट्रोल झाली पुनम पांडेय


पुनम पांडे बहुतेकदा तिच्या बोल्ड छायाचित्रांमुळे ओळखली जाते. पूनम पांडेने इन्स्टाग्रामवर एक न्युड फोटो शेअर केला आहे. जिथे त्याचे शरीर हातांनी झाकलेले आहे. यानंतर पूनमने शरीरावर अशी टिप्पणी केली आहे, जी कोणत्याही महिलेला करण्याची इच्छा नाही. या फोटोत एका माणसाचा हात तिच्या शरीरावर दिसत आहे. ज्यामुळे सोशल मीडियावर नेटकरी तिचा चांगलाच समाचार घेत आहेत.

View this post on Instagram

My Breast Friend ❤️

A post shared by Poonam Pandey (@ipoonampandey) on


आता पूनमच्या फोटोवर अश्लील प्रतिक्रिया पाहायला मिळत आहे. दरम्यान पूनम पांडे नेहमीच तिच्या बोल्ड आणि कामुक सामग्रीसाठी ओळखली जाते. इन्स्टाग्रामवर तिचे 2.9 दशलक्ष फॉलोअर्स आहेत. सतत चर्चेत राहण्यासाठी पूनम काही ना काही उचापत्या करतच असते. याशिवाय पूनमने आणखी काही छायाचित्रेही शेअर केली आहेत, ज्यात तिने बर्‍यापैकी कपडे परिधान घातलेले दिसत आहेत.

View this post on Instagram

Which boob is bigger?

A post shared by Poonam Pandey (@ipoonampandey) on


एका वापरकर्त्याने अगदी असेही लिहिले की, ‘तू पॉर्न चित्रपटात काम का करत नाही. पण पूनमला लोकांच्या प्रतिक्रियेचा काही एक फरक पडत नाही. या फोटोपूर्वी पूनमने गणपतीचा फोटोही शेअर केला होता. त्यामुळे लोक संतापले. लोक म्हणाले की तुम्हाला जर असे फोटो शेअर करायचे असतील तर गणपतीचा फोटो पहिला काढून टाक.


पूनमने ‘नशा’, ‘आ गया हीरो’ आणि ‘द जर्नी ऑफ कर्मा’ यासारख्या बॉलिवूड चित्रपटांत काम केले आहे, परंतु आपल्या अभिनयाच्या कौशल्यांनी प्रेक्षकांना प्रभावित करण्यास ती अपयशी ठरली. तिचे बॉलिवूड करियर यशस्वीरित्या घेण्यास असमर्थ, पूनम सोशल मीडियावर लोकप्रियता मिळवण्यासाठी अनेकदा गोंधळात टाकणारी छायाचित्रे शेअर करते.

View this post on Instagram

Do my Boobs look smaller in this picture?

A post shared by Poonam Pandey (@ipoonampandey) on


दरम्यान पूनमने बर्‍याच दिवसांपूर्वी म्हटले होते की ती इंटरनेटच्या माध्यमातून पैसे कमावते आणि यात तिला कोणतीही लाज नाही. पूनम पांडेने एक अ‍ॅप देखील लाँच केले आहे ज्यात चाहते तिचे हॉट फोटो पाहू शकतात.

Leave a Comment