त्या व्हिडीओमुळे टेस्ला कारची वाढती मागणी


लॉस एंजलिस : सध्या एका पॉर्न व्हिडीओने सोशल मीडियावर धुमाकूळ घातला आहे. चक्क चालत्या कारमध्ये आपल्या बॉयफ्रेंडसोबत शारीरिक संबंध ठेवतानाचा व्हिडीओ एका तरुणीने शूट केला. हा व्हिडिओ टेस्ला कंपनीच्या गाडीमध्ये शूट करण्यात आला आहे. या तरुणाने ही गाडी शारीरिक संबंधादरम्यान ऑटो पायलट मोडवर ठेवली होती. हा व्हिडीओ सध्या सोशल मीडियावर प्रचंड व्हायरल होत आहे.

सध्या परदेशात या ऑटोमेटिक गाड्यांची प्रचंड क्रेझ आहे. कोणालाही गाडी चालवण्यासाठी चालकावर अवलंबून राहू नये यासाठी अशाप्रकारच्या गाड्या तयार करण्यात आल्या आहे. पण टेस्ला मॉडेल एक्स या ऑटोमेटिक कारला लॉस एंजेलिसमध्ये राहणाऱ्या एक प्रेमी युगुलाने ऑटोमेटिक मोडवर टाकले आणि नंतर शारीरिक संबंध बनवले. विशेष म्हणजे टेस्ला कंपनीनेच हा व्हिडीओ प्रसिद्ध केला आहे.


तो व्हिडीओ टेस्ला कंपनीचे सीईओ टेलर जॅक्सन उर्फ टेस्ला टेलर (19) यांनी शूट केल्याचे म्हटले जात आहे. आजूबाजूने अनेक गाड्या ये-जा करताना या व्हिडीओमध्ये दिसत आहे. त्यातच चालत्या कारमध्ये या तरुणीला शारीरिक संबंध ठेवत व्हिडीओ शूट करण्याची इच्छा होते. ती त्यानंतर तिच्या बॉयफ्रेंडला गाडी ऑटोमेटिक मोडवर टाकायला सांगते आणि तिची शारीरिक संबंध प्रस्थापित करण्याची इच्छा पूर्ण करुन घेते. यानंतर त्या तरुणीने म्हटले, माझी शारीरिक संबंध ठेवण्याची इच्छा टेस्ला कंपनीने पूर्ण केली. त्यामुळे या गाडीचे धन्यवाद. हा व्हिडिओ व्हायरल झाल्यानंतर टेस्ला कारची मागणी मोठ्या प्रमाणात वाढली आहे. या कारची किंमत 51 ते 80 लाख रुपये आहे.

Leave a Comment