या कामातून मुली कमावतात लाखो ; पैसे ठेवायला ही कमी पडते जागा


सोशल मीडियावर काही मुलींचे नोटांच्या बंडलांसह फोटो व्हायरल होत आहेत. या चित्रांमध्ये दिसणाऱ्या मुली प्रत्यक्षात स्ट्रिपर आहेत. अनेक देशांमध्ये स्ट्रिपिंगला कायदेशीर मान्यता आहे. सोशल मीडियावर एका स्ट्रिपरने आपले फोटो अपलोड करून आपल्या जीवनाची झलक दाखवली आहे. केवळ एक शिफ्टमध्ये होत आहे मोठी कमाई असे त्या फोटो खाली लिहिण्यात आले आहे.

या डान्सर्सनी मोठ्या अभिमानाने आपले बंडलच्या नोटासह फोटो शेअर केले आहेत. आपली ओळख त्यांनी लपवली आहे, परंतु पैशासोबत काढलेल्या फोटोत त्यांच्या चेहऱ्यावरील आनंद स्पष्टपणे दिसत आहे. पण स्ट्रिप डान्सच्या माध्यमातून किती कमाई होते याचा अंदाज नाही? पण २०१०मध्ये यूकेमध्ये केलेल्या अभ्यासानुसार एक स्ट्रिप डान्सर दरवर्षी 50 लाख रुपये कमवते. ही कमाई एक अमेरिकन वकीलच्या पगार समान आहेत. फोटोमध्ये नोटांचे बंडल जमिनीवर विखुरलेले आहेत. पडलेले आहेत.


यावर्षी, एक स्ट्रिप डान्सर जी स्वतःचे नाव मिस एक्स सांगते तिने या क्षेत्राशी निगडीत अनेक रहस्ये उघडली आहेत. तिने आपल्या मित्रांसह स्ट्रिप डान्सची सुरुवात केली कुटुंबाला हे चांगले वाटले नाही, पण तरीही ते आवडले नाही, पण तरी देखील त्यांनी आपला डान्स सुरु ठेवला.


पहिल्यांदा आम्ही खूप चिंताग्रस्त होता पण हळूहळू सर्वच बरोबर झाले. त्यांच्या मते, या पेशातील क्लब बाउंसर नेहमी त्याच्या सुरक्षेसाठी उपस्थित असतात. अनेक लोक या डान्सर्सना त्यांच्याबरोबर हॉटेलमध्ये नेण्यासाठी मागे लागतात. परंतु तिने आजवर अशी कोणतीही ऑफर स्वीकारलेली नाही. पण १८ महिने स्ट्रिप डान्स केल्यानंतर तिने नोकरी सोडून या क्षेत्रासाठी पूर्णवेळ काम करत आहे.