
बांगलादेशविरुद्धच्या विजयानंतर विव्ह रिचर्ड्सने टीम इंडियाच्या ड्रेसिंग रूममध्ये प्रवेश केला. विव्ह रिचर्ड्सने येताच विराट कोहलीची पहिली भेट घेतली. त्याच्याशी हस्तांदोलन केले. यानंतर त्याने राहुल द्रविडशी हस्तांदोलन केले आणि जेव्हा या दोघांमधील भेटीची मालिका संपली, तेव्हा विव्ह रिचर्ड्सने सूर्यकुमार यादवलाही सन्मानित करण्याचे मोठे काम केले. खरे तर यासाठी त्याला खास भारतीय ड्रेसिंग रूममध्ये बोलावण्यात आले होते.
VIDEO : सूर्यकुमार यादवचा सन्मान, ऋषभ पंतला नवे नाव, टीम इंडियाच्या ‘रूम’मध्ये येऊन विव्ह रिचर्ड्सने केले हे मोठे काम
प्रत्येक सामन्यानंतर सर्वोत्तम क्षेत्ररक्षकाला पदक देण्याची परंपरा टीम इंडियाने सुरू केली आहे. या परंपरेचा एक भाग म्हणून, विव्ह रिचर्ड्सला विजेत्या खेळाडूला पदक देण्यासाठी आमंत्रित करण्यात आले होते. बांगलादेशविरुद्धच्या सामन्यात सर्वोत्कृष्ट क्षेत्ररक्षक पदकासाठी अनेक दावेदार होते, ज्यामध्ये सूर्यकुमार यादव व्यतिरिक्त अक्षर पटेल आणि रोहित शर्माचे नाव होते. पण, शेवटी सूर्यकुमार यादवची विजेता म्हणून निवड झाली.
📽️ 𝗗𝗿𝗲𝘀𝘀𝗶𝗻𝗴 𝗥𝗼𝗼𝗺 𝗕𝗧𝗦 | 𝗜𝗻𝗱𝗶𝗮 𝘃𝘀 𝗕𝗮𝗻𝗴𝗹𝗮𝗱𝗲𝘀𝗵
At the Sir Vivian Richards Stadium, it is the legend himself who presented the fielder of the match medal! 🏅
WATCH 🎥🔽 – By @RajalArora | #T20WorldCup | #TeamIndia | #INDvBAN | @ivivianrichards
— BCCI (@BCCI) June 23, 2024
बांगलादेशविरुद्धच्या सामन्यानंतर भारतीय ड्रेसिंग रुममध्ये फील्डर ऑफ द मॅचच्या विजेत्याची घोषणा फिल्डिंग कोच टी. दिलीप यांनी केली. विजेता निवडल्यानंतर, सूर्यकुमार यादवने विव्ह रिचर्ड्सला मिठी मारली आणि नंतर पदक घेतले. भारतीय ड्रेसिंग रुममध्ये विव्ह रिचर्ड्सने सूर्यकुमार यादवचा केवळ सन्मानच केला नाही, तर ऋषभ पंतला एक नवीन नावही दिले. त्याने पंतला पॉकेट रॉकेट म्हटले.
