घटस्फोटाच्या बातम्यांदरम्यान, या सुंदरीचा हात धरताना दिसला हार्दिक पांड्या, फोटोंनी निर्माण केली खळबळ


टीम इंडियाचा स्टार अष्टपैलू खेळाडू हार्दिक पांड्या आणि त्याची पत्नी नताशा स्टॅनकोविच सध्या त्यांच्या वैयक्तिक आयुष्यामुळे चर्चेत आहेत. अनेक रिपोर्ट्समध्ये असा दावा करण्यात आला आहे की या जोडप्यामध्ये काहीही बरोबर नाही आणि ते घटस्फोट घेऊ शकतात. या सगळ्यामध्ये हार्दिक पांड्या एका मुलीसोबत दिसला आहे. या मुलीने स्वतः पांड्यासोबतचे काही फोटो आणि व्हिडिओ सोशल मीडियावर शेअर केला आहे, जे काही वेळातच व्हायरल झाले आहेत.


हार्दिक पांड्याचे मिस्ट्री गर्लसोबतचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहेत, ती एक प्रसिद्ध मेकअप आर्टिस्ट आहे, तिचे नाव प्राची सोलंकी आहे. प्राची सोलंकीने अलीकडेच हार्दिक पांड्याची भेट घेतली, ज्याचे फोटो तिने सोशल मीडियावर शेअर केले आहेत. ती हार्दिक पांड्याची खूप मोठी फॅन आहे, असे तिने स्वतः सांगितले आहे. या भेटीदरम्यान दोघेही खूप आनंदी दिसत होते.


प्राची सोलंकी इंस्टाग्रामवर खूप सक्रिय असते. त्याच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर त्याचे सुमारे 546 हजार फॉलोअर्स आहेत. तिच्या इंस्टाग्राम बायोनुसार, ती एक डिजिटल निर्माता देखील आहे. मात्र हार्दिक पांड्यासोबतचे फोटो शेअर केल्यानंतर ती सोशल मीडियावर नवीन खळबळ माजली आहे. हार्दिक पांड्याशिवाय प्राची सोलंकीनेही त्याचा भाऊ कृणाल पांड्या आणि वहिनी पंखुरीसोबतचे फोटो शेअर केले आहेत.

हार्दिक पांड्या नुकताच T20 विश्वचषक जिंकल्यानंतर भारतात आला आहे. यावेळी त्याने कुटुंबासोबत वेळ घालवला. त्याने आपल्या कुटुंबातील प्रत्येक सदस्यासोबतचे फोटो सोशल मीडियावर पोस्ट केले, पण इथे नताशा स्टॅनकोविच त्याच्यासोबत दिसली नाही. हे जोडपे गेल्या काही दिवसांपासून आपल्या मुलासोबतचे वेगवेगळे फोटो सोशल मीडियावर शेअर करत आहेत. अशा परिस्थितीत सध्या हार्दिक आणि नताशामध्ये काहीही बरोबर चालत नसल्याचे मानले जात आहे.