आता बाजारात आला पप्पू चायवाला, त्याची खास स्टाइल पाहून लोक म्हणाले- हा आहे पुढचा करोडपती


गेल्या काही महिन्यांपासून डॉली चायवाला आणि वडा पाव विकणारी दीदी यांची खूप चर्चा होत आहे. जेव्हा जेव्हा त्यांचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होतो, तेव्हा लोक सर्व प्रकारच्या गोष्टींबद्दल बोलू लागतात. काही लोक म्हणतात की सर्व वाचन आणि लेखन व्यर्थ आहे, तर काही लोक म्हणतात की असा काही व्यवसाय करा आणि करोडपती व्हा. डॉली चायवालाची चहा बनवण्याची आणि सर्व्ह करण्याची स्टाइल तुम्ही खूप पाहिली असेल, पण आता आणखी एक चहावाला बाजारात आला आहे, कोणाची चहा बनवण्याची स्टाईल पाहून लोक थक्क झाले आहेत.

खरंतर या चायवालाची स्टाइल डॉली चायवालापेक्षाही अनोखी आहे. व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की पप्पू चायवाला काका दुधाचे पॅकेट हवेत कसे फेकतात आणि नंतर दूध भांड्यात ओततात. यानंतर, तो दुधात कशाची तरी चिरलेली पाने घालतो, नंतर त्यात साखर आणि चहाची पाने टाकतो आणि अनोखा चहा बनवू लागतो. या काकांच्या चहाच्या दुकानाचे नाव ‘पप्पू चायवाला’ असून त्याची टपरी सुरतच्या न्यू सिटी लाइट रोडवर असल्याचे सांगितले जात आहे. या काकाला ‘ॲक्शन चायवाला’ असेही संबोधले जात आहे आणि काही लोक म्हणतात की डॉली चायवालाही त्यांच्यासमोर फिका ठरला आहे.


हा व्हिडिओ सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म Instagram वर foodie_.life या आयडीने शेअर केला आहे, ज्याला आतापर्यंत 36 दशलक्षाहून अधिक वेळा पाहिले गेले आहे, तर 8 लाखांहून अधिक लोकांनी या व्हिडिओला लाईक देखील केले आहे.

त्याचबरोबर हा व्हिडिओ पाहिल्यानंतर लोकांनी वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया दिल्या आहेत. काहींनी या चहा विक्रेत्या काकांना ‘डॉली काका’ तर काहींनी ‘डॉली दादा’ असे संबोधलं. एका यूजरने लिहिले आहे की, ‘मला वाटत आहे की तो बिल गेट्सला भेटण्याची वाट पाहत आहे’, तर दुसऱ्या यूजरने लिहिले की, ‘त्याची भेट एलोन मस्कसोबत होईल’. त्याचप्रमाणे, एका वापरकर्त्याने त्याचे वर्णन ‘नेक्स्ट करोडपती’ असे केले आहे तर कोणी म्हणत आहे की ‘हे बहुधा डॉली चायवालाचे म्हातारपण आहे’.