आमिर खानचे हे 7 आगामी चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर पाडतील पैशांचा पाऊस


देर आए दुरुस्त आए ! ही म्हण अनेकदा ऐकायला मिळते. पण या क्षणी ती मिस्टर परफेक्शनिस्ट आमिर खानला पूर्णपणे फिट बसत आहे. आमिर खानने तयारी केली असून दीर्घ विश्रांतीनंतर तो बॉक्स ऑफिसवर पुन्हा पैशांचा पाऊस पाडणार आहे. या सुपरस्टारने अलीकडेच त्याच्या सरफरोश या चित्रपटाचा सिक्वेल बनवण्याची इच्छा व्यक्त केली होती. आमिर खानकडे अनेक प्रोजेक्ट्स आहेत. तो त्याच्या आगामी 7 चित्रपटांमधून पठाण आणि टायगरला पराभूत करताना दिसणार आहे.

ग्रेटेस्ट ऑफ ऑल टाइम
साउथ स्टार थलपथी विजयचा आगामी चित्रपट ग्रेटेस्ट ऑफ ऑल टाइम चर्चेत आहे. या चित्रपटात आमिर खानचा दमदार कॅमिओ असू शकतो, असे मानले जात आहे. मात्र, या वृत्ताबाबत अद्याप कोणतीही अधिकृत माहिती समोर आलेली नाही. हा चित्रपट यावर्षी 5 सप्टेंबरला चित्रपटगृहात प्रदर्शित होणार आहे.

लाहोर 1947
अभिनयासोबतच आमिर खान त्याच्या प्रोडक्शन हाऊसमध्ये सनी देओलसोबत लाहोर 1947 हा चित्रपट बनवत आहे. या चित्रपटाची प्रेक्षकांमध्ये प्रचंड क्रेझ आहे. एका रिपोर्टनुसार, आमिर खान या चित्रपटात कॅमिओ रोलही करू शकतो.

सितारे जमीन पर
‘तारे जमीन पर’ या सुपरहिट चित्रपटाच्या सिक्वेलची जोरदार चर्चा आहे. आमिर खानच्या या चित्रपटाने प्रेक्षकांची मने जिंकली होती. आता आमिर ‘सितारे जमीन पर’मधून मोठ्या पडद्यावर परतणार आहे. या चित्रपटामुळे बंपर कमाई होऊ शकते, असा अंदाज वर्तवला जात आहे.

सरफरोश 2
सरफरोश या चित्रपटाला नुकतीच 25 वर्षे पूर्ण झाली आहेत. हा चित्रपट प्रेक्षकांना खूप आवडला होता. या चित्रपटाचा सिक्वेल बनवणार असल्याची चर्चा खुद्द आमिर खानने केली आहे. ते गांभीर्याने घेणार असून लवकरच त्यावर काम सुरू करणार असल्याचे त्यांनी सांगितले.

टाइम मशीन
आमिर खानने 2025 ते 2026 पर्यंत स्वतःला पूर्णपणे व्यस्त ठेवले आहे. आमिर खानचा आगामी चित्रपट टाइम मशीन 2026 मध्ये प्रदर्शित होणार आहे. ज्यामध्ये आमिरची दमदार भूमिका असणार आहे.

महाभारत
एसएस राजामौली यांच्या महाभारत या चित्रपटाची चर्चा मोठ्या उत्साहात सुरू होती. दिग्दर्शकाने आपल्या चित्रपटासाठी आमिर खानशी संपर्क साधल्याचे समजते. मात्र, या चित्रपटाबाबत अद्याप फारशी माहिती समोर आलेली नाही.

NTR 31
आमिर खानच्या आगामी चित्रपटांच्या यादीत आणखी एका साऊथ चित्रपटाचे नाव सामील झाले आहे. वृत्तांवर विश्वास ठेवला तर, आमिर खान पॅन इंडिया स्टार ज्युनियर एनटीआरच्या एनटीआर 31 चित्रपटात देखील दिसू शकतो. पण याचीही पुष्टी झालेली नाही.