TMKOC : 55 वर्षीय जेठालालसोबत रोमान्स करणार 28 वर्षीय दया बेन ? जेनिफर मिस्त्रीचा खुलासा


केवळ जेठालालच नाही, तर या शोचे करोडो चाहते ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’च्या ‘दया’ची वाट पाहत आहेत. वास्तविक, दया बेन ही सोनी सब टीव्हीवरील ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ या मालिकेतील सर्वात लोकप्रिय पात्र आहे. मात्र अनेक वर्षांपासून जेठालालची पत्नी शोमधून पूर्णपणे गायब झाली आहे. या मालिकेत दयाबेनची भूमिका अभिनेत्री दिशा वाकाणीने साकारली होती. पण मुलाच्या जन्माच्या वेळी तिने शोमधून ब्रेक घेतला होता. दिशाला या मालिकेत परत आणण्यासाठी निर्माते आणि वाहिनीने अनेक प्रयत्न केले. पण दोघेही अटींवर ठाम राहिले आणि त्यामुळे प्रकरण पुढे सरकू शकले नाही.

अलीकडेच रोशन सोधीची भूमिका साकारणाऱ्या जेनिफर मिस्त्रीचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. या व्हिडिओमध्ये जेनिफर दया बेनच्या व्यक्तिरेखेबद्दल मोठा खुलासा करताना दिसत आहे. या व्हिडिओमध्ये जेनिफर म्हणतेय, शोचे निर्माते गेल्या तीन वर्षांपासून एका मुलीचे ऑडिशन घेत आहेत. ती मुलगी 100% दया बेनसारखी दिसते. तीन वर्षांपासून ती मुलगी दया या भूमिकेसाठी ऑडिशन देत आहे. तिला दिल्लीहून येथे बोलावले आहे. पण ती खूप तरुण आहे. ती साधारण 28-29 वर्षांची असेल. त्यामुळे इतर पात्रांच्या तुलनेत तिच्या वयातील फरक लगेच दिसून येतो आणि कदाचित हेच कारण ठरले नाही. पण ती अगदी दयासारखी दिसते.

I know it’s far beyond saving….but le ayo yar
byu/i-hades inTMKOC


जेनिफर पुढे म्हणाली, आम्ही नवीन मुलीची मॉक टेस्ट देखील केली आहे. दिलीप जी (जेठालाल) आणि टप्पू सेनेनाही त्या मुलीसोबत वेगवेगळे मॉक शूट केले होते. मुलीचा चेहरा जरा वेगळा आहे, पण जेव्हा तुम्ही तयार झाल्यावर तिच्याकडे बघाल तेव्हा तुम्हाला दोघांमधील फरक अजिबात सांगता येणार नाही.

दया बेनच्या कास्टिंगबाबत जेनिफरने मोठा खुलासा केला आहे. पण असित मोदीच्या प्रोडक्शन हाऊसकडून याबाबत कोणतीही पुष्टी झालेली नाही. असित मोदी यांनी फक्त दया बेनला लवकरच शोमध्ये आणणार असल्याचे सांगितले आहे. पण दया बेन ही दिशा वाकानी असेल की नवी अभिनेत्री याबाबत त्यांनी कोणताही निर्णय घेतलेला नाही.