या रशियन मुलीला हवा आहे भारतीय नवरा, पण दिल्ली विमानतळावर पोहोचताच ती भडकली


जगभरातून लोक भारताला भेट देण्यासाठी येतात आणि तेथील सौंदर्य आणि संस्कृती पाहून मंत्रमुग्ध होतात. अनेक लोक इथली संस्कृती आणि लोक पाहून इतके प्रभावित होतात की ते आपल्या देशात परत जायला तयार होत नाहीत. भारतात अशा परदेशी नागरिकांची संख्या मोठी आहे, जी येथे राहिली आहेत. वेगवेगळ्या देशांमध्ये राहणाऱ्या मुली भारतात येतात आणि भारतीय मुलांशी लग्न करतात अशा बातम्या अनेकदा येतात. सध्या अशीच एक मुलगी चर्चेत आहे, जी रशियाची रहिवासी आहे आणि ती स्वत:साठी भारतीय वराच्या शोधात आहे.

या रशियन मुलीने सोशल मीडियावर असे अनेक व्हिडिओ शेअर केले आहेत, ज्यामध्ये ती विविध ठिकाणी भिंतींवर क्यूआर कोडसह पोस्टर चिकटवताना दिसत आहे. त्या पोस्टरमध्ये ‘मी भारतीय वराच्या शोधात आहे’ असे लिहिले आहे. अलीकडेच, तिचा आणखी एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये ती सांगते की दिल्ली विमानतळावर तिच्यासोबत एक विचित्र घटना घडली, ज्यामुळे ती देखील आश्चर्यचकित झाली. मुलीने सांगितले की ती विमानतळावर गेली होती, तिथे एका पासपोर्ट अधिकाऱ्याने तिला त्याचा मोबाईल नंबर लिहून तिला कॉल करण्यास सांगितले. मात्र, त्या अधिकाऱ्याची ही वृत्ती मुलीला अजिबात आवडली नाही.


व्हिडिओमध्ये तुम्ही बघू शकता की, मुलगी आधी पासपोर्ट ऑफिसरने काय बोलले याची संपूर्ण कहाणी सांगते आणि नंतर ती हिंदीत म्हणताना दिसते, ‘अरे यार, ये कैसा बर्ताव है?’ हा व्हिडिओ सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म इन्स्टाग्रामवर डिजिडोल नावाच्या आयडीसह शेअर करण्यात आला आहे, जो आतापर्यंत 1.8 दशलक्ष म्हणजेच 18 लाख वेळा पाहिला गेला आहे, तर 17 हजारांहून अधिक लोकांनी व्हिडिओला लाईक देखील केले आहे.

त्याचबरोबर व्हिडिओ पाहिल्यानंतर युजर्सनी वेगवेगळ्या प्रकारच्या प्रतिक्रियाही दिल्या आहेत. एका युजरने लिहिले आहे की, ‘भारतीय मुलाशी लग्न करा, कोणतीही अडचण येणार नाही’, तर दुसऱ्या युजरने ‘त्या पासपोर्ट ऑफिसरची DGCA आणि गृह मंत्रालयाच्या ट्विटर हँडलवर तक्रार करण्याचा सल्ला दिला आहे.’ याशिवाय काही यूजर्स असे आहेत, जे या रशियन मुलीच्या सौंदर्याचे कौतुक करताना थकत नाहीत.