या व्यक्तीने ड्रायव्हरशिवाय चालवली बोलेरो एसयूव्ही, नवीन तंत्रज्ञानाने प्रभावित झाले आनंद महिंद्राही


आनंद महिंद्रा हे व्यवसाय जगतात जेवढे मोठे नाव आहे, तेवढेच ते सोशल मीडियावरही आहेत. इतका मोठा उद्योगपती असूनही, ते इंटरनेटच्या जगात खूप सक्रिय असतात आणि दररोज काहीतरी शेअर करतात. जे लोक केवळ पाहत नाहीत, तर त्यांचे नातेवाईक आणि मित्रांसोबत शेअरही करतात. ते त्यांच्या इंस्टाग्रामवर अनेक गोष्टी शेअर करतात, ज्यामुळे लोकांना प्रेरणा मिळते आणि लोकही त्याचा आनंद घेतात. सोप्या भाषेत सांगायचे, तर ते सोशल मीडियावर त्यांच्या जुगाडू आणि माहितीपूर्ण ट्विटमुळे चर्चेत असतात. अलीकडच्या काळातही अशाच एका प्रकरणाची लोकांमध्ये चर्चा होत आहे.

जगभरात एलन मस्कची टेस्ला ड्रायव्हरलेस कार बनवण्याचा दावा करत आहे आणि आपणही याचा विचार करतो की हे तंत्रज्ञान आपल्या देशातही यावे का? जर तुम्हाला असे वाटत असेल तर ही बातमी तुमच्यासाठी आहे, कारण आनंद महिंद्रा यांनी एक व्हिडिओ शेअर केला आहे, ज्यामध्ये चालकविरहित कार रस्त्यावर धावताना दिसत आहे. बोलेरो ड्रायव्हरलेस बनवण्यासाठी त्या व्यक्तीने केलेले काम पाहून आनंद महिंद्रा खूपच प्रभावित झाले आहेत.


व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की, महिंद्राची बोलेरो कार ड्रायव्हरशिवाय रस्त्यावर धावत आहे. ही कार मध्य प्रदेशची राजधानी भोपाळमध्ये संजीव शर्मा यांनी शेअर केली आहे. जे स्वायत रोबोटचे संस्थापक आणि सीईओ आहेत. हा व्हिडिओ शेअर करताना आनंद महिंद्रा यांनी लिहिले की, हा भारतातील तंत्रज्ञानातील नवनवीनतेचा पुरावा आहे. याशिवाय त्यांनी लिहिले की, त्यांच्या कारच्या निवडीवर नक्कीच वाद होणार नाही.

हा व्हिडीओ इंटरनेटवर येताच व्हायरल झाला आणि लोकांनी त्यावर कमेंट करून आपल्या प्रतिक्रिया देण्यास सुरुवात केली. एका यूजरने लिहिले, ‘व्वा! हे तंत्रज्ञान पाहिल्यानंतर मजा आली.’ तर दुसऱ्याने लिहिले, ‘आता आम्ही तंत्रज्ञानाच्या जगात कोणाहूनही कमी नाही.’ याशिवाय इतरही अनेक युजर्सनी यावर कमेंट करून आपली प्रतिक्रिया दिली आहे.