OTT Release Date : थिएटरमध्ये नाही पाहिला अजय देवगणचा शैतान ? तर आता मिळेल घरबसल्या पाहण्याची संधी, समोर आली OTT रिलीजची तारीख


ॲक्शनपासून कॉमेडीपर्यंत सर्व प्रकारच्या चित्रपटांमध्ये आपली प्रतिभा दाखवणाऱ्या अजय देवगणच्या ‘शैतान’ या चित्रपटाने बॉक्स ऑफिसवर चांगली कमाई केली आहे. अजय आणि आर माधवन यांचा हा चित्रपट 2023 मध्ये प्रदर्शित झालेल्या गुजराती चित्रपट ‘वश’चा हिंदी रिमेक आहे. चित्रपटाच्या यशानंतर या क्राईम थ्रिलर कथेचा भाग 2 लवकरच जाहीर केला जाणार असल्याचे बोलले जात आहे. पण अजय देवगणच्या ज्या चाहत्यांनी हा चित्रपट यापूर्वी पाहिला नसेल त्यांच्यासाठी एक आनंदाची बातमी आहे. लवकरच अजयचा ‘शैतान’ हा चित्रपट ओटीटीवर प्रदर्शित होणार आहे.

सूत्रांवर विश्वास ठेवला तर, अजय देवगणचा ‘शैतान’ हा चित्रपट 3 मे 2024 रोजी नेटफ्लिक्सवर प्रदर्शित होणार आहे. हा चित्रपट थिएटरमध्ये रिलीज होण्यापूर्वीच, OTT प्लॅटफॉर्म Netflix ने ‘शैतान’ चे OTT अधिकार खरेदी केले होते. तथापि, जर तुमच्याकडे नेटफ्लिक्सचे सदस्यत्व नसेल, तर तुम्हाला हा चित्रपट पाहण्यासाठी आणखी प्रतीक्षा करावी लागेल. या चित्रपटाचा नेटफ्लिक्सवर प्रदर्शित झाल्यानंतर 45 दिवसांनी त्याचा टीव्ही प्रीमियर होऊ शकतो आणि तुम्ही हा चित्रपट ‘जिओ सिनेमा’वरही पाहू शकता.

वास्तविक, जिओ स्टुडिओने देवगन फिल्म्स आणि पॅनोरमा स्टुडिओच्या सहकार्याने ‘शैतान’ ची निर्मिती केली आहे. हेच कारण आहे की नेटफ्लिक्स आणि टीव्हीवर स्ट्रीम केल्यानंतर काही महिन्यांनंतर हा चित्रपट Jio ॲपवर मोफत पाहण्यास उपलब्ध होईल. मात्र या चित्रपटाची आतुरतेने वाट पाहणाऱ्यांना ‘शैतान’ पाहण्यासाठी 3 मे रोजी नेटफ्लिक्सकडे वळावे लागणार आहे.


मात्र, या संदर्भात नेटफ्लिक्सकडून अद्याप कोणतीही अधिकृत घोषणा करण्यात आलेली नाही. चित्रपटाबद्दल बोलायचे झाले, तर ‘शैतान’ची कथा कबीर (अजय देवगण), वनराज (आर माधवन), जान्हवी (जानकी बोडीवाला) आणि ज्योती (ज्योतिका) यांच्याभोवती फिरते.