Video : विराट कोहलीच्या पाया पडण्याची एवढी वेदनादायक शिक्षा, त्याला लाथा-बुक्क्यांनी केला अर्धमेला


IPL 2024 च्या सहाव्या सामन्यात, होळीच्या दिवशी, विराट कोहलीने आपल्या बॅटने खूप धावा केल्या. विराट कोहलीने रॉयल चॅलेंजर्स बंगळुरूला 49 चेंडूत 77 धावा करत शानदार विजय मिळवून दिला. पण या सामन्यादरम्यान असे काही घडले, ज्याने सर्वांचे मन हेलावले. या सामन्यात विराट कोहली फलंदाजी करत असताना एक चाहता त्याच्यापर्यंत पोहोचला. त्याने विराट कोहलीच्या पायाला स्पर्श केला. पण या कृत्यानंतर विराटच्या चाहत्यांचे काय झाले हे तुम्हाला माहीत आहे का?

विराट कोहलीच्या पायाला स्पर्श केल्यानंतर सुरक्षा रक्षकांनी चाहत्याला सीमारेषेच्या बाहेर काढले. यानंतर त्यांनी या चाहत्याला बेदम मारहाण केली. 5 ते 7 जण विराटच्या फॅनला धक्काबुक्की आणि लाथ मारत होते. तो अर्धमेला होईपर्यंत, त्याला मारहाण करण्यात आली. त्या चाहत्याला मारहाण केल्याचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत असून अनेक चाहते यासाठी आरसीबीला दोष देत आहेत.


सामन्यादरम्यान सुरक्षेचा घेरा तोडून मैदानात प्रवेश करणे चुकीचे आहे, हे अगदी खरे आहे. अनोळखी व्यक्तीने विराट कोहलीच्या जवळ येणे पूर्णपणे चुकीचे आहे. पण ही देखील कुठेतरी सुरक्षेची चूक आहे. पण इथे प्रश्न असा आहे की, एखाद्याला अशी मारहाण करणे योग्य आहे का? या प्रकरणी पुढे काय कारवाई होते हे पाहणे बाकी आहे परंतु सध्या सर्व चाहत्यांनी नियमांचे पालन करण्यावर भर द्यावा.

दरम्यान आरसीबीचा पुढचा सामना 29 मार्चला कोलकाताविरुद्ध होणार आहे. आरसीबी संघ हा सामना फक्त त्याच्या होम ग्राउंड चिन्नास्वामी स्टेडियमवर खेळणार आहे. तथापि, येथे लक्षात घेण्यासारखी गोष्ट म्हणजे कोलकाता नाईट रायडर्सने आपला पहिला सामना जिंकला आहे आणि त्यांची गोलंदाजी पंजाबपेक्षा खूपच मजबूत आहे. कोलकाताने पहिल्या सामन्यात हैदराबादचा 4 धावांनी पराभव केला होता.