VIDEO : गुजरातच्या विजयानंतर आई-वडीलांनी शुभमन गिलला दिली अनमोल भेट, टीम हॉटेलमध्ये आशिष नेहराचे असे झाले स्वागत


मुलगा जेव्हा काही मोठे करतो, तेव्हा त्याच्या आई-वडिलांना सगळ्यात जास्त आनंद होतो. शुबमन गिलच्या आई-वडिलांचे देखील तसेच झाले होते, जेव्हा त्याने त्याच्या नेतृत्वाखाली गुजरात टायटन्सला विजय मिळवून दिला. शुभमन गिल आयपीएल 2024 मध्ये गुजरात टायटन्सचा नवा कर्णधार आहे. पण, कर्णधारपदाच्या दबावाकडे दुर्लक्ष करत शुबमनने मैदानावर प्रत्येक कर्णधाराने जे केले पाहिजे, ते सर्व केले. ज्या मैदानावर नाणेफेक हरणे म्हणजे दव हा एक मोठा घटक असल्याने सामना गमावणे, शुभमनने आपल्या संघाला शेवटपर्यंत लढण्यासाठी प्रेरित केले. त्याच्या उत्साहाचा परिणाम असा झाला की गुजरात टायटन्सने वाऱ्याची दिशा बदलून नाणेफेक जिंकून धावांचा पाठलाग करणाऱ्या मुंबई इंडियन्सचा पराभव केला.

आता मुलगा शुभमनने कर्णधारपदाची पहिली परीक्षा उत्तीर्ण झाल्यावर आई-वडिलांनी भेटवस्तू देणे गरजेचे होते. म्हणून त्याने दिले, सामना जिंकून शुभमन टीम हॉटेलमध्ये पोहोचताच त्याला त्याच्या पालकांची प्रेमळ मिठी मिळाली. याचा अर्थ, त्याने सामना जिंकलेल्या आपल्या लाडक्या मुलाला मिठी मारली. आता आम्हाला सांगा, मुलासाठी यापेक्षा मोठी भेट काय असू शकते का?


शुभमन गिलला त्याच्या वडिलांनी पहिल्यांदा मिठी मारली होती. मग त्याने स्वतः जाऊन आईला मिठी मारली. शुभमन हे सर्व करत असताना त्याची बहीण शहनील गिलही तिथे होती. तिनेही भावाला मिठी मारली. शुभमन आणि त्याची बहीण यांच्यातील जबरदस्त बाँडिंग इथेही स्पष्टपणे दिसत होती.

पण, हे प्रकरण केवळ विजयानंतर मुलाला दिलेल्या जादुई झप्पीवर संपत नाही. यानंतर आशिष नेहराचीही पाळी येते आणि त्यानंतर मैदानात हार्दिक पांड्याच्या नेतृत्वाखाली मुंबई इंडियन्सला दुखावणारी संपूर्ण गुजरात टायटन्सची पलटण. व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की शुभमन गिलच्या वडिलांनीही टीम हॉटेलमध्ये आशिष नेहराला मिठी मारुन स्वागत केले. यानंतर संपूर्ण संघाचे विजयाबद्दल अभिनंदन करण्यात आले. दरम्यान, शुभमन गिलची बहीण गुजरातचा गोलंदाज मोहित शर्माला मिठी मारताना दिसली.

अहमदाबादच्या नरेंद्र मोदी स्टेडियमवर 24 मार्चच्या संध्याकाळी खेळल्या गेलेल्या एका रोमांचक सामन्यात गुजरात टायटन्सने मुंबई इंडियन्सचा 6 धावांनी पराभव केला. शुभमन गिलच्या नेतृत्वाखालील गुजरात टायटन्सचा हा पहिला आणि हार्दिक पांड्याच्या नेतृत्वाखाली मुंबई इंडियन्सचा पहिला सामना होता. हार्दिक पांड्या याआधी गुजरातचा कर्णधार होता. पण, या संघाच्या ड्रेसिंग रुमची चांगली माहिती असूनही त्याचे काही चालले नाही.