कार्तिक आर्यनचा जबरा फॅन, त्याला भेटण्यासाठी 1100 KM सायकल चालवत गाठली मुंबई, पाहा व्हिडिओ


आज कार्तिक आर्यन बॉलिवूड फिल्म इंडस्ट्रीमध्ये एक मोठे नाव बनले आहे. ‘प्यार का पंचनामा’ आणि ‘भूल भुलैया 2’ यांसारख्या चित्रपटातून त्याने लोकांच्या हृदयात खूप स्थान निर्माण केले आहे. आज तो इतका लोकप्रिय आहे की लोक त्याची एक झलक पाहण्यासाठी आतुर आहेत. लोकांमध्ये त्याच्याबद्दल किती क्रेझ आहे, याचा अंदाज तुम्ही यावरून लावू शकता की, आता एका चाहत्याने 1100 किलोमीटर सायकल चालवत त्याला भेटण्यासाठी मुंबई गाठली.

सोशल मीडियावर एक व्हिडिओ व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये कार्तिक त्याच्या मोठ्या फॅनला भेटताना दिसत आहे. जेव्हा ती व्यक्ती कार्तिकच्या घराबाहेर पोहोचते, तेव्हा तो त्याच्या घरातून बाहेर पडतो. आपल्या आवडत्या नायकाला भेटल्यानंतर तो माणूस भावूक होतो आणि कार्तिकच्या पायाला स्पर्श करू लागतो. मग कार्तिक त्याच्याशी बोलतो आणि फोटो क्लिक करतो.


व्हिडिओमध्ये दिसणारा मुलगा झाशीचा रहिवासी असल्याचे सांगण्यात येत आहे. त्याने झाशीहून सायकलने सुमारे 1100 किलोमीटरचा प्रवास करून कार्तिकला भेटण्यासाठी मुंबई गाठली. हा प्रवास पूर्ण करण्यासाठी त्याला 9 दिवस लागल्याचे बोलले जात आहे. आता हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे.

तथापि, जर आपण कार्तिक आर्यनच्या वर्क फ्रंटबद्दल बोललो, तर तो शेवटचा जून 2023 मध्ये प्रदर्शित झालेल्या ‘सत्यप्रेम की कथा’ चित्रपटात दिसला होता. हा चित्रपट बॉक्स ऑफिसवर फार काही करू शकला नाही आणि सरासरी होता. गेल्या अनेक दिवसांपासून कार्तिक कबीर सिंग दिग्दर्शित ‘चंदू चॅम्पियन’ या आगामी चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. हा चित्रपट याच वर्षी ऑगस्टमध्ये प्रदर्शित होणार आहे. याशिवाय त्याच्या आगामी चित्रपटांच्या यादीत हंसल मेहताच्या ‘कॅप्टन इंडिया’ आणि ‘भूल भुलैया 3’चाही समावेश आहे.