TMKOC Spoilers : दिवाळी स्पेशल एपिसोडमध्ये परतणार ‘दया बेन’? जाणून घ्या दिशा वाकाणीच्या एन्ट्रीचे संपूर्ण सत्य


‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ या मालिकेची ‘गरबा क्वीन’ दया बेन बऱ्याच दिवसांपासून गायब आहे. तिच्या पुनरागमनाच्या बातम्या वारंवार येत असतात. दरम्यान, पुन्हा एकदा सोनी सब टीव्हीच्या या लोकप्रिय मालिकेत दया बेनच्या एन्ट्रीची चर्चा रंगली आहे. त्यामुळेच चाहते पुन्हा एकदा आशेने दया बेनची वाट पाहत आहेत. पण यामागील सत्य आम्ही तुम्हाला सांगत आहोत.

वास्तविक, ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ची गोकुळधाम सोसायटी दिवाळीसाठी खूप उत्सुक आहे. दिवाळीपूर्वी जेठालालचा मेहुणा सुंदर त्याला भेटायला मुंबईला आला होता आणि सुंदरने जेठालालला आनंदाची बातमी सांगितली की दया बेन दिवाळीला मुंबईला येणार आहे. पत्नीच्या आगमनाची खूशखबर समजल्यानंतर जेठालाल आणि त्याचे निकटवर्तीय तिच्या स्वागताच्या तयारीत व्यस्त आहेत, पण प्रेक्षकांच्या मनात एकच प्रश्न आहे की दया बेन खरंच परततील का?


आम्ही तुम्हांला सांगतो की, सुंदरलाल जेठालालला त्याची बहीण मुंबईत येत असल्याचे सांगत असल्याची ही पहिलीच वेळ नाही. याआधी अनेकवेळा सुंदर, जामनगर, गुजरात येथून येणारा फोन जेठालालला दया बेन परत येणार असल्याची माहिती देतो. पण काही कारणास्तव दया बेनचे आगमन पुढे ढकलले जाते.

यंदाही दया बेनला दिवाळीत येणे अवघड आहे, कारण आजपर्यंत असित कुमार मोदी आणि त्यांची टीम ‘दया बेन’ मिळवू शकलेली नाही आणि दया बेन व्यतिरिक्त ‘तारक मेहता का उल्टा चष्मा’ टीआरपी चार्टवर चांगली कामगिरी करत आहे. त्यामुळे जोपर्यंत दिशा वाकानी सहमत होत नाही किंवा नवीन दया बेन सापडत नाही, तोपर्यंत प्रेक्षकांना दिवाळी आणि ख्रिसमस तसेच नवीन वर्ष तिच्याशिवाय साजरा करावा लागणार आहे.