Team India New Jersey : वर्ल्डकपसाठी टीम इंडियाच्या जर्सीत मोठा बदल, 2 मिनिटांच्या व्हिडिओमध्ये उघड झाले रहस्य


विश्वचषक 2023 सुरू होण्यास फारसा वेळ उरलेला नाही. 5 ऑक्टोबरपासून सुरू होणाऱ्या या स्पर्धेपूर्वी टीम इंडियाची तयारी सुरू झाली आहे. सध्या टीम इंडियाची नवीन जर्सी समोर आली आहे, जी सध्याच्या जर्सीपेक्षा खूपच वेगळी आहे. त्याचा रंग निळा राहील पण त्यात मोठा बदल करण्यात आला आहे. 2023 विश्वचषक स्पर्धेसाठी टीम इंडियाची जर्सी बनवणाऱ्या Adidas या कंपनीने 2 मिनिटांचे अँथम लाँच केले आहे, ज्यामध्ये विराट-रोहित आणि इतर खेळाडू दिसत आहेत. या गाण्यात विराट-रोहितने नवीन जर्सी घातली आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, टीम इंडियाच्या नवीन जर्सीच्या खांद्यावर असलेले तीन पट्टे पांढरे नाहीत. यामध्ये तिरंग्यातील रंगांचा वापर करण्यात आला आहे. या व्हिडीओमध्ये खेळाडूंच्या छातीवर प्रायोजक ड्रीम 11 असे लिहिलेले असले, तरी आयसीसी स्पर्धेत खेळाडूंच्या छातीवर भारत असे लिहिलेले असेल. बरं, आम्ही तुम्हाला सांगतो की टीम इंडियाची जर्सी 20 सप्टेंबर रोजी रात्री 8 वाजता अधिकृतपणे लॉन्च होईल.


भारतीय संघाने दोनदा विश्वचषक जिंकला आहे. 1983 नंतर टीम इंडियाने 2011 मध्ये वर्ल्ड कप जिंकला. आता टीम इंडिया तिसऱ्यांदा वर्ल्ड चॅम्पियन होण्याचे स्वप्न पाहत आहे. हीच या आदिदासच्या गीताची थीम आहे. हे थीम साँग प्रसिद्ध रॅपर रफ्तारने गायले आहे.

भारतीय क्रिकेट संघालाही विश्वचषक जिंकण्याची अपेक्षा आहे. हा संघ जबरदस्त फॉर्ममध्ये असून त्याचे सर्व खेळाडू फॉर्ममध्ये आले आहेत. केएल राहुल आणि जसप्रीत बुमराह यांचा फिटनेसही उत्कृष्ट आहे आणि ते चांगल्या स्थितीत असल्याचे दिसते. तसेच मोहम्मद सिराजने आशिया चषक स्पर्धेत ज्या प्रकारची कामगिरी केली, ती खरोखरच वाखाणण्याजोगी आहे. नुकताच टीम इंडियाने आशिया कप जिंकला असून आता विश्वचषक जिंकण्याची आशा आहे.