VIDEO : रोहित शर्माचा विमानतळावर जबरदस्त डान्स, भारतात पोहोचल्यानंतर 5 वाहनांतून टीम इंडियाचा प्रवास


संघ जिंकला की कर्णधार नक्कीच नाचतो. तो नाचणार आणि गाणार. रोहित शर्मानेही तेच केले. आशिया चषक चॅम्पियन झाल्यानंतर कॅप्टन साहेबांचे पाय मुंबईतील कलिना विमानतळावर उतरले, तेव्हा पत्रकारांच्या उपस्थितीत त्याला नाचणे आवरता आले नाही. बरं, आपण रोहितच्या या डान्सवर चर्चा करू पण त्याआधी त्याच्यासोबत इतर कोणते खेळाडू कोलंबोहून विमान घेऊन मुंबईत पोहोचले हे जाणून घेऊया. रोहितशिवाय विराट कोहली, हार्दिक पांड्या, इशान किशन आणि श्रेयस अय्यर हे मुंबईत उतरलेल्या खेळाडूंमध्ये होते.

आशिया कपच्या फायनलनंतर टीम इंडिया श्रीलंकेहून भारताला रवाना झाली. सर्व खेळाडू आपापल्या घरी गेले, ज्यामध्ये मुंबईच्या खेळाडूंचा व्हिडिओ समोर आला आहे. भारतीय क्रिकेटपटू 18 सप्टेंबरच्या पहाटे मुंबईत पोहोचले.

आता प्रश्न असा आहे की हे खेळाडू मुंबईत पोहोचल्यावर काय झाले? त्यामुळे भारतीय क्रिकेटपटू मुंबईतील कलिंगा विमानतळावर पोहोचताच आपापल्या कारमध्ये बसून आपापल्या घराकडे निघाले. विमानतळावरून एकूण 5 वाहने निघाली, ज्यामध्ये टीम इंडियाचे खेळाडू बसले होते.


विमानतळावरून कारमधून घराकडे निघालेला विराट कोहली हा पहिला खेळाडू होता. त्याच्या पाठोपाठ श्रेयस अय्यरची गाडी पुढे गेली. अय्यरने स्वतः गाडी चालवली. अय्यरप्रमाणेच हार्दिक पांड्यानेही स्वत: गाडी चालवणे सोडले नाही. तसेच इशान किशनला स्वतःच्या गाडीत लिफ्ट दिली. हार्दिकच्या मागून दुसरी कार गेली. विमानतळावरून सर्व खेळाडूंना निरोप दिल्यानंतर आता बाहेर पडण्याची पाळी रोहित शर्माची होती.

रोहितला निघायला थोडा वेळ लागला, कारण पत्रकार आणि चाहत्यांनी त्याला घेरले. त्याला फोटो काढण्याची विनंती करू लागले. हे टाळावे असे रोहितला आधी वाटले. यासाठी त्याने कारमध्ये बसण्यापूर्वी भांगडा स्टेप्सही केल्या. त्याच्या डान्सने लोकांचे मनोरंजन केले, पण त्याच्यासोबत फोटो काढण्याची कल्पना ते विसरले नाहीत. शेवटी कॅप्टन साहेबांना जनतेची इच्छा पूर्ण करावी लागली. रोहितने सर्वांसोबत सेल्फी आणि फोटो काढले.

आशिया चषकाच्या फायनलचा विचार केला तर तिथे काय झाले, ते आता सर्वश्रुत आहे. भारताने आशिया कप फायनल 10 विकेट्सने जिंकली. आशिया चषक स्पर्धेतील त्याचे हे 8 वे विजेतेपद आहे. भारताच्या या विजयाचा हिरो मोहम्मद सिराज होता, ज्याच्या एकामागून एक आक्रमणांमुळे श्रीलंकेला 50च्या पुढे धावाही करता आल्या नाहीत.