रक्त तपासणीपासून संपूर्ण शरीर तपासणीपर्यंतच्या सुविधा देतात हे अॅप्स, पहा डिटेल्स


आजकाल, लोक खूप व्यस्त झाले आहेत, खूप कमी लोक आहेत, जे वेळ काढून मासिक तपासणीसाठी डॉक्टरकडे जातात. परंतु आजकाल प्रचलित असलेल्या आजारांना टाळण्यासाठी आणि त्यांना सामोरे जाण्यासाठी, मासिक तपासणी करणे खूप महत्वाचे झाले आहे. अशा परिस्थितीत जर तुम्ही डॉक्टरकडे जाऊ शकत नसाल, तर डॉक्टर तुमच्याकडे येऊ शकत असतील तर? होय, आज आम्ही तुम्हाला अशाच काही अॅप्सबद्दल सांगणार आहोत, ज्यामध्ये तुम्हाला घरी बसून डॉक्टरांशी बोलण्याची संधी मिळेल, जर काही चाचणी आवश्यक असेल तर घरातून रक्ताचा नमुना घेतला जाईल.

Healthians -Full Body Checkup
भारतात, हे अॅप कमी शुल्कात निदान चाचण्या, स्कॅन चाचण्या आणि डॉक्टरांचा सल्ला घरबसल्या देते. जलद आणि अचूक अहवाल देण्यासाठी ते उच्च तंत्रज्ञानाचा वापर करते. या अॅपला गुगल प्ले स्टोअरवर 4.6 रेटिंग मिळाले आहे. आतापर्यंत 1 दशलक्षाहून अधिक वापरकर्त्यांनी हे अॅप डाउनलोड केले आहे.

Dr Lal PathLabs – Blood Test
प्लॅटफॉर्मवरील माहितीनुसार, डॉ लाल पॅथलॅब्स हे एक विश्वासार्ह डायग्नोस्टिक हेल्थकेअर अॅप आहे, जे रक्त तपासणी, होम कलेक्शन, कोविड टेस्ट, होम सॅम्पल कलेक्शन, डायबेटिस, थायरॉईड टेस्ट, ऍलर्जी स्क्रीनिंग, फिव्हर पॅकेज आणि बरेच काही ऑफर करते. या अॅपला गुगल प्ले स्टोअरवर 3.5 रेटिंग मिळाले असून आतापर्यंत 10 लाखांहून अधिक वापरकर्त्यांनी ते डाउनलोड केले आहे.

Davis’s Lab & Diagnostic Tests
या अॅपवर तुम्हाला घरबसल्या अनेक सुविधा मिळतात. याचा अर्थ असा की तुम्ही तुमचा उपचार घरी बसून करू शकता, यासाठी तुम्हाला बाहेर जाण्याचीही गरज नाही. या अॅपला गुगल प्ले स्टोअरवर .6 रेटिंग मिळाले आहे.

लक्षात घ्या की या अॅप्सची माहिती प्लॅटफॉर्मवर दिलेल्या तपशीलांनुसार आहे, कोणतेही अॅप डाउनलोड करण्यापूर्वी, कृपया ते स्वतः व्हेरिफाय करा.

Disclaimer: आरोग्य विषयक लेखात दिली गेलेली माहिती प्राथमिक स्वरुपाची आहे. हि माहिती वैद्यकीय सल्ल्याचा पर्याय होऊ शकत नाही  या माहितीचा उपयोग करण्यापूर्वी आपण डॉक्टर अथवा वैद्यकीय तज्ञाकडून खात्री करून घ्यावी. या माहितीची जवाबदारी माझा पेपर घेत नाही