एमएस धोनीने कोणाला दिली बाईकवर लिफ्ट? व्हायरल होत आहे व्हिडिओ


जगातील सर्वोत्तम फिनिशरांपैकी एक महेंद्रसिंग धोनी हा ओळखला जातो, जो नेहमी युवा खेळाडूंना मदत करतो. त्याने अनेक युवा खेळाडूंना टीम इंडियाचा कर्णधार बनवले आणि पुढे आणले. आयपीएलमध्येही चेन्नई सुपर किंग्जचा कर्णधार असताना तरुणांना संधी देण्यावर त्याचा विश्वास आहे. धोनीची आणखी एक खासियत आहे आणि ती म्हणजे त्याचा साधेपणा. त्याने क्रिकेट जगतावर राज्य केले, पण आजही तो डाउन टू अर्थ आहे. याचे उदाहरण पुन्हा एकदा पाहायला मिळाले. धोनीने रांचीमध्ये एका तरुण क्रिकेटरला मदत केली.

धोनी आता फक्त आयपीएल खेळतो. त्याने 2020 मध्ये आंतरराष्ट्रीय क्रिकेटमधून निवृत्ती घेतली. मात्र, तो सातत्याने आयपीएलमध्ये खेळत असून यंदा त्याने आयपीएलचे विजेतेपद चेन्नईला मिळवून दिले आहे. तो अजूनही त्याच्या फिटनेस आणि खेळावर काम करत आहे.


धोनी रांचीमध्ये सराव करत होता. तेथे अनेक युवा क्रिकेटपटू होते. सराव संपल्यानंतर धोनीने तिथे उपस्थित असलेल्या एका युवा क्रिकेटरला लिफ्ट दिली. या युवा क्रिकेटरने त्याचा संपूर्ण व्हिडिओ सोशल मीडियावर पोस्ट केला आहे. हा खेळाडू सराव संपल्यानंतरचे क्षण कॅमेऱ्यात रेकॉर्ड करत असल्याचे या व्हिडिओमध्ये दिसत आहे. यानंतर तो त्याच्या बाईकवर धोनीसोबत आहे. धोनी बाईकवर सरावासाठी गेला होता आणि त्यादरम्यान त्याने या युवा क्रिकेटरला लिफ्ट दिली.

धोनी रोजच चर्चेत असतो. त्याचा हा व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे. याच्या काही दिवसांपूर्वी धोनी गोल्फ खेळल्यामुळे प्रसिद्धीच्या झोतात आला होता. तो अमेरिकेचे माजी राष्ट्राध्यक्ष डोनाल्ड ट्रम्प यांच्यासोबत गोल्फ खेळत होता. धोनी आणि ट्रम्प यांचे फोटो सोशल मीडियावर व्हायरल झाले होते. याशिवाय त्याचा गोल्फ खेळतानाचा व्हिडिओही व्हायरल झाला होता. यूएस ओपनमधील पुरुष एकेरीचा उपांत्यपूर्व सामना पाहण्यासाठीही तो पोहचला होता.