आता तुमच्या इच्छेनुसार तयार करा इमोजी, गुगलचे हे अप्रतिम फीचर येईल कामी


गुगलने जी-बोर्डमध्ये एक नवीन फीचर लाँच केले आहे. काही वर्षांपूर्वी गुगलने अँड्रॉइड वापरकर्त्यांसाठी जी-बोर्डमध्ये इमोजी किचन फीचर लाँच केले होते. आता वेब आणि आयफोन वापरकर्ते देखील हे वैशिष्ट्य वापरू शकतात आणि त्यांचे स्वतःचे इमोजी स्टिकर्स तयार करू शकतात. Google Emoji Kitchen सह, तुम्ही सानुकूल इमोजी तयार करू शकता आणि ते तुमच्या कुटुंब आणि मित्रांना पाठवू शकता. हे वैशिष्ट्य सध्या Google वेब सर्च वर उपलब्ध आहे, जे तुम्ही कोणत्याही डिव्हाइसवरून वापरू शकता.

तुम्हालाही हे फीचर वापरायचे असेल तर आम्ही तुम्हाला गुगल इमोजी किचन कसे वापरायचे, ते सांगणार आहोत, ज्याच्या मदतीने तुम्ही तुमच्या आवडीचे इमोजी खाली दिलेल्या स्टेप्स फॉलो करुन सहज तयार करू शकता.

  1. गुगल सर्च वर जाऊन इमोजी किचन सर्च करा.
  2. Get cooking वर क्लिक करा.
  3. स्क्रीनच्या डाव्या बाजूला तुम्हाला इमोजींची यादी दिसेल.
  4. तुम्हाला वापरायच्या असलेल्या इमोजीवर क्लिक करा.
  5. स्क्रीनच्या उजव्या बाजूला तुम्हाला सर्व संभाव्य सानुकूल इमोजी सापडतील.
  6. तुम्ही वापरू इच्छित असलेल्या दुसऱ्या इमोजीवर क्लिक करा.
  7. एक नवीन सानुकूल इमोजी तयार होईल.
  8. सानुकूल इमोजी कॉपी करा आणि ते तुमच्या कुटुंब आणि मित्रांसह शेअर करा.

भारत आणि जपानमध्ये, Google ने G-Board मध्ये आर्टिफिशियल इंटेलिजन्स जोडले आहे, त्यानंतर ते वापरकर्त्यांना त्यांच्या स्थानिक भाषेत मजकूर आणि व्हिज्युअल दाखवेल. गुगलच्या म्हणण्यानुसार, एआयच्या मदतीने यूजर्सना छोटे व्हिडिओ आणि इमेज दाखवल्या जातील. त्याच्या मदतीने, वापरकर्त्यांना विषय समजून घेणे सोपे होईल. यासह, एआयच्या मदतीने, तुम्हाला संपूर्ण विषयाचे विहंगावलोकन मिळेल. तुम्हाला अधिक शिका बटण आणि काही फॉलो अप प्रश्न देखील मिळतील जसे – पर्वतांवर किंवा इतर कशावर चांगले चित्र कसे काढायचे.