VIDEO : तुम्ही कधी पाहिला आहे का एवढा मोठा बेडूक ? समोर आला तर नक्कीच थरकाप होईल!


बेडूक हा एक सामान्य प्राणी आहे, जो जवळजवळ सर्वत्र दिसू शकतो. कधी उड्या मारत रस्त्यावर पोहोचतात, तर कधी घरात घुसतात. विशेषतः पावसाळ्यात बेडूक जास्त वेळा दिसतात आणि ते सुद्धा खूप मोठे असतात, पण ते इतके मोठे दिसत नाहीत की लोक त्यांना घाबरतील, पण असाच एक व्हिडिओ सध्या सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे, ज्याने लोकांना विचार करायला लावला आहे. सक्ती वास्तविक, या व्हिडिओमध्ये एक मोठा बेडूक दिसत आहे. एवढा मोठा की तुम्ही तुमच्या आयुष्यात एखादा महाकाय बेडूक क्वचितच पाहिला असेल.

व्हिडिओमध्ये तुम्ही पाहू शकता की एका व्यक्तीने टेबलवर एक मोठा बेडूक ठेवला आहे आणि त्याबद्दल सांगत आहे. टेबलावर बेडूकही इकडे तिकडे फिरताना दिसतो. या दरम्यान, तो व्यक्ती त्याच्या डोळ्यांबद्दल सांगतो, ते किती मोठे आहेत आणि त्याच वेळी तो तिच्या हातांनी तिचे पाय देखील मोजतो. बेडकाचे पाय जवळजवळ माणसाच्या हाताएवढे होते. आता आपण समजू शकता की तो बेडूक किती मोठा असेल. दरम्यान माझापेपर व्हिडिओमध्ये एवढा मोठा बेडूक अस्तित्वात असेल याची पुष्टी करत नाही. हा व्हिडीओ एडिट केला असण्याची शक्यता आहे, मात्र याबाबत अद्याप कोणतीही माहिती मिळालेली नाही.


सध्या हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे. हा फिशरूक नावाच्या आयडीसह सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म इन्स्टाग्रामवर शेअर करण्यात आला आहे, जो आतापर्यंत 1 दशलक्षाहून अधिक वेळा पाहिला गेला आहे, तर 45 हजारांहून अधिक लोकांनी व्हिडिओला लाईक देखील केले आहे.

त्याचवेळी व्हिडिओमध्ये एवढा मोठा बेडूक पाहिल्यानंतर लोकांनी वेगवेगळ्या प्रतिक्रिया दिल्या आहेत. कुणी या बेडकाला मस्त म्हटले आहे तर कुणी कमेंटमध्ये लिहिले आहे की, ‘मोठे डोळे असलेल्या या बेडकाने कुणीही घाबरेल?’ त्याचप्रमाणे आणखी एका यूजरने लिहिले आहे की, ‘एवढा मोठा बेडूक मी आजपर्यंत कधीच पाहिला नाही’, तर एकाने मजेशीरपणे लिहिले आहे की, ‘याला चीनमध्ये आयात करा. ते त्यासाठी 5 लाख रुपये सहज देतील’.