3 बोटे असलेले असतात का एलियन? पेरूमध्ये सापडलेल्या मानवेतर मृतदेहाबाबत धक्कादायक खुलासा!


एलियन्सच्या अस्तित्वावर जगभरात अनेक वर्षांपासून वाद सुरू आहेत. काही लोकांचा असा विश्वास आहे की एलियन्स त्यांना न पाहता देखील खरोखरच अस्तित्वात आहेत, तर काही लोक असा दावा करतात की ते अस्तित्वात नाहीत, कारण ते अस्तित्वात असते, तर शास्त्रज्ञांना ते आतापर्यंत सापडले असते. मात्र, या सर्व प्रश्‍न आणि शंकांच्या पार्श्‍वभूमीवर शास्त्रज्ञांनी मेक्सिकन संसदेत अधिकच गदारोळ माजवला आहे. त्यांनी संसदेत दोन गूढ मृतदेह दाखवले असून हे मृतदेह एलियनचे असल्याचा दावा केला आहे, जे पेरूमध्ये सापडले होते. या कथित मानवेतर मृतदेहाबाबत अनेक खुलासे झाले असून ते धक्कादायक आहेत.

डेली मेलच्या रिपोर्टनुसार, पेरूमध्ये सापडलेल्या दोन गूढ मृतदेहांच्या हातावर फक्त तीन बोटे होती. अशा परिस्थितीत एलियन्सना फक्त तीन बोटे असतात का?, असा प्रश्न निर्माण झाला आहे. एवढेच नाही तर कथित एलियनचे डोकेही लांब होते. अशा स्थितीत लोकांच्या मनात प्रश्न निर्माण होत आहेत की त्यांचे डोकेही एवढे मोठे आहे का? त्यांचे चेहरे माणसांसारखे असले तरी. जगात पहिल्यांदाच एलियन्सबद्दल असा कोणता पुरावा जगासमोर मांडला आहे, ज्याने सगळ्यांना विचार करायला भाग पाडले आहे.

असा दावा करण्यात आला आहे की, कथित एलियन्सचे हे मृतदेह पेरूमधील एका खाणीत सापडले असून ते 700 वर्षे आणि 1800 वर्षे जुने असल्याचे सांगण्यात येत आहे. अशा परिस्थितीत एलियन्स इतके दिवस पृथ्वीवर येत आहेत की ते पृथ्वीवर कुठेतरी लपून राहतात का, असे प्रश्न उपस्थित केले जात आहेत. हे सर्व प्रश्न आहेत ज्यांची उत्तरे अद्याप सापडलेली नाहीत.


बरं, या प्रकरणाशी संबंधित एक व्हिडिओ देखील सोशल मीडियावर व्हायरल होत आहे, ज्यामध्ये तुम्ही कथित एलियनचा मृतदेह पाहू शकता, जो मेक्सिकोच्या संसदेत दाखवण्यात आला होता. हे मृतदेह किती रहस्यमय दिसत आहेत हे तुम्ही व्हिडिओमध्ये पाहू शकता.