एवढे कलाकार की मोजणे कठीण… अक्षय कुमारने रिलीज केला वेलकम 3 चा टीझर


बॉलिवूड अभिनेता अक्षय कुमार आपला 56 वा वाढदिवस साजरा करत आहे. या निमित्ताने अभिनेत्यावर सर्व स्तरातून अभिनंदनाचा वर्षाव होत आहे. अक्षयने या खास प्रसंगी चाहत्यांना निराश केले नाही, तर सरप्राईजही दिले. अक्षय कुमारने त्याच्या आगामी ‘वेलकम 3’ चित्रपटाची घोषणा केली आहे. त्याचे शीर्षक वेलकम टू द जंगल असे ठेवण्यात आले आहे. या चित्रपटाचे दिग्दर्शन अहमद खान करत आहेत. चित्रपटाची खास गोष्ट म्हणजे हा एक मल्टीस्टारर चित्रपट असून प्रत्येक चेहरा चर्चेत असल्याचे दिसते.

अक्षय कुमारने त्याच्या इंस्टाग्रामवर चित्रपटाशी संबंधित एक व्हिडिओ शेअर केला आहे. या व्हिडिओच्या माध्यमातून त्याने मजेशीर पद्धतीने वेलकम 3 ची घोषणा केली आहे. याशिवाय चित्रपटाच्या स्टार कास्टमध्ये कोणाचा समावेश होणार आणि चित्रपट कोणत्या दिवशी प्रदर्शित होणार हेही त्याने सांगितले आहे. व्हिडीओ शेअर करण्यासोबतच अक्षयने लिहिले – मी स्वतःला आणि तुम्हा सर्वांना आज वाढदिवसाचे गिफ्ट दिले आहे. जर तुम्हाला ते आवडले आणि माझे आभार मानले, तर मी तुमचे स्वागत 3 म्हणेन. जंगलामध्ये स्वागत आहे.


व्हिडिओबद्दल बोलायचे झाले तर त्यात बॉलिवूड स्टार्सचा जमाव दिसत आहे. सर्व कलाकार जंगलात एका रांगेत उभे आहेत आणि सर्व सैनिकी गणवेशात दिसत आहेत. अक्षय कुमार व्यतिरिक्त दिशा पटानी, रवीना टंडन, सुनील शेट्टी, अर्शद वारसी, संजय दत्त, राजपाल यादव, परेश रावल, श्रेयस तळपदे, जॉनी लीव्हर, जॅकलिन फर्नांडिस, दलेर मेहंदी, मिका सिंग आणि लारा दत्ता दिसत आहेत. ही सर्व मोठी नावे या चित्रपटाचा भाग असणार आहेत. अशा स्थितीत वेलकम 3 मध्ये किती खळबळ उडणार आहे याची तुम्ही कल्पना करू शकता.

चित्रपटाबद्दल बोलायचे झाले तर त्याची रिलीज डेट 20 डिसेंबर 2024 ठेवण्यात आली आहे. म्हणजेच अक्षय कुमारचा हा चित्रपट पुढील वर्षी ख्रिसमसच्या मुहूर्तावर प्रदर्शित होणार आहे. याशिवाय अक्षय त्याच्या आणखी एका चित्रपटामुळे चर्चेत आहे. हा चित्रपट मिशन राणीगंज आहे. या चित्रपटाचा टीझर रिलीज झाला असून त्याला चाहत्यांकडून सकारात्मक प्रतिसाद मिळाला आहे. याशिवाय त्याच्या OMG 2 या चित्रपटानेही चांगली कमाई केली होती.