टीटीईने महिलेला विचारले – तिकिट कुठे आहे? उत्तराने जिंकली लोकांची मने, पहा VIDEO


अनेकदा असे व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल होतात, जे लोकांच्या हृदयाला भिडतात. सध्या लोकल ट्रेनमधून प्रवास करणाऱ्या एका महिलेचा असाच एक व्हिडिओ व्हायरल झाला आहे, ज्यामुळे नेटिझन्सच्या चेहऱ्यावर हसू पसरले आहे. त्याचे असे झाले की एक महिला तिच्या तीन शेळ्यांसह ट्रेनमध्ये चढली. तेव्हाच टीटीई तिच्याकडे पोहोचतो आणि विचारतो – तिकीट कुठे आहे? यावर महिलेने दिलेल्या उत्तराने लोकांची मने जिंकली आहेत. तुम्ही पण बघा हा सुंदर व्हिडिओ.

22 सेकंदांच्या या क्लिपने इंटरनेटवर खळबळ उडवून दिली आहे. व्हिडिओमध्ये ती महिला बकऱ्यांसोबत ट्रेनमध्ये प्रवास करताना दिसत आहे. या महिलेसोबत आणखी एक व्यक्तीही होती. त्यानंतर टीटीई तिथे येतो आणि महिलेला तिकीट दाखवण्यास सांगतो. यानंतर, टीटीईने त्या महिलेला सहज विचारले की शेळ्यांचे तिकीट कुठे आहे. तुम्हाला हे जाणून आश्चर्य वाटेल की, महिलेने तिन्ही बकऱ्यांसाठीही तिकिटे काढली होती. याबाबत टीटीईला कळल्यावर त्यालाही महिलेच्या प्रामाणिकपणावर हसू फुटले.


मायक्रो-ब्लॉगिंग साइट X वर व्हिडिओ शेअर करून डी प्रशांत नायर या यूजरने लिहिले आहे की, त्यांना हा व्हिडिओ व्हॉट्सअॅपवर मिळाला आहे. जेव्हा महिलेने टीटीईला उत्तर दिले, तेव्हा तिच्या प्रामाणिकपणाचा अभिमान पहा. काही तासांतच ही पोस्ट 11 लाखांहून अधिक वेळा पाहिली गेली आहे, तर लोक प्रचंड लाईक्स आणि कमेंट करत आहेत.

या व्हिडिओने नेटिझन्सचे मन आनंदाने भरले आहे. एका युजरने लिहिले आहे की, एका महिलेसाठी शेळ्या हे फक्त प्राणी नसून तिच्या कुटुंबातील सदस्यांसारखे असतात. कोणीही आपल्या कुटुंबाला अशी वागणूक देईल. त्याचवेळी आणखी एका युजरने कमेंट केली आहे, महिलेच्या विचाराला सलाम. या महिलेकडून खूप काही शिकण्यासारखे आहे.