चांद्रयानवर गरळ ओकणारी पाकिस्तानी टिकटॉकर हरीम शाहचा नवीन व्हिडिओ व्हायरल, आयएसआयला केले हे आवाहन


चांद्रयान 3 संदर्भात भारताविरुद्ध गरळ ओकणारी पाकिस्तानी टिकटॉकर हरीम शाह पुन्हा एकदा चर्चेत आली आहे. तिचा एक व्हिडिओ X (पूर्वीच्या ट्विटर) वर व्हायरल झाला आहे, ज्यामध्ये तिने दावा केला आहे की कोणीतरी तिचा पती बिलाल याचे अपहरण केले आहे. टिकटॉकरच्या मते, पती एका आठवड्यापासून बेपत्ता आहे. याप्रकरणी हरीम शाहने आता पाकिस्तानची गुप्तचर संस्था आयएसआयकडे बिलालला शोधण्याचे आवाहन केले आहे.

आम्ही तुम्हाला सांगतो की, ही तिच टिकटॉकर आहे, जिच्यावर पाकिस्तानमधून ब्रिटनमध्ये भरपूर पैसे घेऊन पळून गेल्याचा आरोप होता. यानंतर एफआयएने हरीमविरोधात चौकशी सुरू केली. सध्या ती लंडनमध्ये राहते. तिने सांगितले की, तिचा पती बिलालला काही कामानिमित्त पाकिस्तानला जायचे होते. संध्याकाळी तो नुकताच घरातून निघाला असता एका कारमधील काही लोकांनी त्याला जबरदस्तीने नेले. हरीम म्हणाली, बिलालचा कोणत्याही राजकीय पक्षाशी संबंध नाही. त्याच्याविरुद्ध कोणताही गुन्हा नोंद नाही.

येथे पहा, हरीम शाहचा व्हिडिओ

पाकिस्तानचे माजी पंतप्रधान नवाझ शरीफ यांची मुलगी मरियम नवाज हिच्या सांगण्यावरून पती बिलालचे अपहरण करण्यात आल्याचा आरोप टिकटॉकर हरीमने केला आहे. त्याने बिलालचा शोध घेण्यासाठी आयएसआय या गुप्तचर संस्थेला आवाहन केले आहे. हरीम म्हणाली, मी पोलिसांत तक्रार दाखल केली. न्यायालयातही दाद मागितली, पण उपयोग झाला नाही. यासोबतच पतीचे साधे कपडे घातलेल्या लोकांनी अपहरण केल्याचेही तिने आवर्जून सांगितले.

याआधी, हरीमने भारताच्या चांद्रयान 3 च्या यशस्वी लँडिंगबद्दल अपमानजनक ट्विट केले होते. टिकटॉकरने लिहिले की, चंद्र मोहिमेवर लाखो डॉलर्स खर्च करण्याऐवजी मोदी सरकारने संपूर्ण भारतात शौचालये बांधायला हवी होती. यानंतर हरीमला चौफेर टीकेला सामोरे जावे लागले होते.